Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Phải nói gặp được chân ái cuộc đời tại Nhạc Dương Lầu Hào Nam

QuenTD

Thành viên mới
Review bé 118 NDL

Chào các bác. Em vốn là người chơi hệ tàu ngầm, cơ mà hôm nay quyết định ngoi lên review cho ae mã số siêu hot này. Số là em đã chấm em nó từ khi thấy ảnh trên group massage sài gòn từ trước, nên ngay khi ndl lên mã là em đã sớm book luôn 1 vé 7h ngay từ sáng. Ko ngờ khi đến nơi thì vẫn phải ngồi đợi, vì lễ tân báo khách đi trước đã book thêm 1 vé ngay tại phòng. Ccái này thì em ko hài lòng lắm với cơ sở, vì nếu ktv trống giờ sau thì ko nói, nhưng rõ ràng có khách khác đã đặt trước rồi mà vẫn nhận thêm vé, để người đặt trước phải đợi. May em hiền và cũng rảnh, chứ nếu phải người khó tính thì chắc cũng phốt rồi.

Quay lại chủ đề chính, sau hơn 1 tiếng chờ đợi thì cuối cùng em nó cũng vào. Ôi phải nói em nó đúng chuẩn định nghĩa gu của em: mặt học sinh, ngực phụ huynh". Khuôn mặt em ấy tròn trịa, đáng yêu bao nhiêu thì cặp ngực của em cũng căng tròn, mềm mại bấy nhiêu. Em nói giọng nhỏ nhẹ, tình cảm, rất biết gợi chuyện tự nhiên, thích ôm ấp tâm sự như người yêu.

Review chi tiết:
Mặt: 10/10. Em xinh hơn trên ảnh, xinh kiểu nhẹ nhàng baby đáng yêu, lại thêm chiếc răng khểnh nên rất hợp gu bác nào thích mặt loli, trẻ con
V1: 9/10, núm vú dựng mềm, bầu vú to tròn bóp ngập tay, ko chỉ to so với dáng mà to so với cả tay em luôn. Em ấy ko giữ hàng, nắn bóp thoải mái, em chỉ vê nhẹ đầu vú là em ấy đã rên lên, nghe phê phải biết
V2 10/10, eo nhỏ chắc, ko chút mỡ thừa
V3 8/10, hơi nhỏ nhưng hợp với dáng, lại căng chắc, bóp rất sướng
V4 10/10, lúc mới sờ thì mịn màng khít lịt, có chút lông tỉa gọn gàng. Đến khi móc liếm 1 chút thì đã mềm, sưng to, nước chảy lênh láng.
Về sv: khi mới vào, em nó không vội vàng giục mình đi tắm ngay mà ngồi lại, ôm ấp thủ thỉ, tình cảm như ny. Sau 1 lúc, 2 anh em mới vào bồn. Em nó vừa tắm cho mình vừa nói chuyện rất vui vẻ. Sau 1 hồi vần vũ sờ soạng, em nó hỏi giờ mình muốn trườn ở trên bàn, trên phao hay trong bồn luôn. Do đang phê nên mình bảo làm ở đâu cũng dc, thế là em nó mang tinh dầu vào bồn trườn cho mình luôn. Em liếm láp bò trườn cũng khá đủ bài, kết hợp từ chân lên đầu, từ lưỡi đến ngực đều dc em sử dụng 1 cách bài bản. Nhưng đặc biệt là, em nó còn sử dụng rất chuyên nghiệp cả bím, cọ liên hồi vào thằng em của mình, làm tí nữa thì ra. Mình phải vội vàng kiềm lại, vỗ mông bảo em ra phao đổi tư thế, thì em lại tấn công mình với 1 loạt bò trườn liếm láp, hj bj liên hồi, và quay lại với màn cọ bím thần thánh. Phải vận đến 12 thành công lực, mình mới đủ sức kiềm chế để tiến tới hiệp 3 với màn 69. Nhưng rồi với kỹ năng bj thần sầu, cái bím đầy nước và co bóp liên hồi, những tiếng rên đầy ma mị, em nó đã khiến em ra trong sung sướng. Nhưng kể cả sau đó, em nó cũng ko dừng lại, mà tiếp tục mút chặt lấy những tinh túy cuối cùng của thằng anh, chỉ đến khi thằng em hoàn toàn tê dại thì em nó mới thôi.
Sau màn vật lộn, 2 người còn tiếp tục nằm ôm ấp, trò chuyện thủ thỉ như người yêu lâu ngày mới gặp, chỉ đến khi locker gõ cửa thông báo hết giờ mới chịu buông.
Ms 118ndl phòng queen (có thêm trườn phao)

Mặt 10/20

V1 9/10

V2 10/10

V3 8/10

V4 10/10

Sv 20/10

Csvc 8/10 (đáng lẽ 9đ nhưng trừ 1 điểm vì sắp xếp quản lý chưa chuyên nghiệp lắm)

Tổng thiệt hại 2 củ 2 ( vé 600 tip 1tr4 + 200 trườn phao +200 mát xa chân trong khi chờ đợi)

Cảm nhận chung thì vẫn là 1 tour vô cùng đáng tiền, và sẽ quay lại với em nó thật sớm trước khi em.nó về sg tuần tới