Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Phải lòng em An ở Geisha Queen Lê Đức Thọ

Mèo Hoang

Thành viên mới
Càng về cuối năm công việc bộn bề mà chẳng thấy tiền đâu, chỉ thấy áp lực từ mọi phía. Hôm qua lại là một ngày mệt mỏi, rượu sáng, trưa, tối, đến 10h mệt quá không đi nổi, vợ gọi khủng bố tinh thần bảo đừng về nữa. thế thôi đi massage cho sướng. Mình lưu được mấy số qly , đang gần Mỹ Đình nên gọi luôn đặt phòng. Từ lần đầu đến đã thấy nhà cửa lộng lẫy khang trang, say say mò vào ngồi ăn cái kẹo xong lóa hết cả mắt đến gần tiếng sau mới tỉnh. Thấy ku nhân viên hỏi mình ".. anh có lên không a?"
Lên chứ sao lai không lên, sau vài phút tư vấn theo tiêu chí trẻ đẹp dịu dàng thì mình lên phòng đợi.
Hình như mấy ông này biết mình thich chơi pokemon hay sao ý. Cho ngay một em pikachu mắt long lanh. Em tên an. Khuôn mặt xinh . Kèm chút sắc sảo. Người đầy đặn mà không béo. Chỗ cần to thì to nhỏ thì nhỏ . Giọng bắc nhưng không quê, thỏ thẻ yêu không chịu được. Xông hơi làm cho mình tỉnh ra, soi rõ từng đường cong và da dẻ trắng mịn. mình thấy vì mới nên em vẫn còn ngại thì phải, không nóng bỏng như mấy em khác nhưng lại rất chu đáo. Phục vụ thì quá là nhiệt tình, tinh dầu bơi cạn đầy đủ. nghịch ngợm thoải mái nhưng em đẹp nên mình không nợ mạnh tay. Tiếng rên nhẹ nhàng không như những cô miền tây . Em vẫn mới nên mình thích như vậy. Mới một chút, ngại ngùng một chút mới làm mình sống lại thời kì còn yêu đương linh tinh. Sau khi làm song em nằm trò chuyện với mình nữa chứ. Đúng là quên hết mệt nhọc và tổn thương. lần sau chắc chắn sẽ còn quay lại gặp em. Sau khi xong cũng 12h . Đi xuống uống nươc thì anh quản lý lại ra hỏi nhận viên làm được không . Mọi thứ lúc ấy đều làm mình ấm lòng . Nhất là cô bé an
Có điều tắm xong đi ra tý ngã vỡ mặt. May là An đỡ kịp. Quản lý bố tri thêm dép trong phòng thì tốt. có cơ hội mình sẽ lại quay lại ủng hộ quán.