Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ok đó ae nên trải nghiệm

Hupxuvn

Thành viên mới
ui đ*t m t vừa làm quả SPV2 Mạc Thị bọn m ơi, ĐM giá chát vl nhưng t cứ thử fat xem sao?!
Sau khi nghe tư vấn t chọn 1 em mặt cực bấm sữa " đẹp kiểu chưa lớn hết" t thik style nv ở đây. Nên t phải thử bằng được.
Đầu tiên thì nó thiền t khoảng 5,7 phút... uh thì t làm theo. Sau đó biết j k? 1 body trắng nõn nà siêu đẹp mà cái đ j em ý " k mặc j luôn" t hồi hộp kinh khủng...em nó bắt đầu mx body cho t- phần này t thấy cực ổn vì lực tay khá tốt. Tiếp đến hj lingam t thấy cực kỹ càng, chậm nhẹ, đôi tay nó nhỏ nhỏ thik đ tả nổi- t vừa nằm vừa ngắm em ý " thật sự là rất trẻ, xinh kiểu tự nhiên, thỉnh thoảng em ý cười với t và thủ thỉ hỏi" a cần e điều chỉnh nhịp k? " t đ thể kìm dc ôm chầm em nó, mà thế đ nào e nó thuần t ngoan như cún để đi tiếp ...!
Ở đây thì có cả Bj băng hoả với trườn dầu mạnh dạn, nhiểu tư thế lạ vl nhưng phê d tả hết, t cảm nhận được sự kỹ càng và chu đáo khó tả từ em này. thêm phần điểm G sung sướng tê tê mà đ tả dc luôn , một luồng điện 1 cơn sung sướng cuồng điên con người mình luôn lan toả khu vực hậu môn:)) đ thể diễn tả hết độ đê mê khi bị nó dẫn dắt hết level này đến level khác... thật sự cảm nhận của t đ thể phê hơn thế.
Chưa kể t thấy mấy em này ngoan thật, đ kiểu mấy chỗ t hay đi, nhìn mấy đứa đúng kiểu " mầm nhú" chưa kể t chưa tả Body em nó " trắng , xinh, ti nhỏ hồng căng tràn kiểu đúng bọn trẻ con, mông ngực căng đét vẫn k che giấu được nét hồn nhiên . Tao có thử dụ em nó nhưng mà đ được, tao xin ôm em ý 1 cái em ấy đồng ý và ôm lại tao rất tình cảm y kiểu người yêu...mà nịnh mãi đ dc ấy...Điều t phát hiện nv ở đây trẻ dã man kiểu sv ý. Nhìn mộc mạc nhẹ nhàng chứ k kiểu đậm đà son phấn hay hàng độ.
Cái phần t thik nữa là khi tao bị em nó kìm nén và hướng dẫn t kiểm soát thằng em tao để k xt 1 hồi lâu thì cuối cùng nó cũng giải phóng cho t theo kiểu rất tự nhiên mà kinh hoàng khi t dg muốn ra thì nó lại kìm lại, cái cảm giác tê tê cương cứng 1 hồi muốn phọt ra mà lại muốn ngưng lại... và r em nó cũng bị giật mình vì cú " bắn pháo" của t . Thật sự đã, rất đã và sung sướng. T quan sát em nó từng thao tác, nó rất
kỹ càng và k vội vàng, rất nhẹ nhàng thỉnh thoảng cười nhẹ r nhìn tao... Mê thật!
T nằm nghỉ em nó chăm thêm quả ms đầu, cổ vai gáy nữa để t nghỉ tí, T đi chơi các kiểu rồi nhưng đúng kiểu vừa dc chĂm sóc vừa dc thư giãn kiẻu đặc biệt này thi lần đầu tiên của t mà chưa nói đến các thao tác mang tính tình cảm lại đặc biệt và giá trị như kiểu Lingam bên này
Tự t điều khiển dc con cu, tự y kiểm soát dc nó
trong những lúc t sướng điên lên với đường cua từ fia sau.
RV tí cho mấy thằng đ biết gì về Lingam giống tao nhé! Muốn tìm 1 nơi kiểu chăm sóc tập luyện thằng em mình khoẻ mạnh và tinh thần mình thêm fresh thì thử qua đây. T thấy cực ổn và thích 1 nơi như này để em cu dc chăm bẵm mà k hề kém sự thú vị tinh tế. Cần t note tên em nó k? em nó tóc đen dài