Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nuru 102 Nguỵ Như Kon Tum rp nóng hôi hổi, vừa thổi vừa đọc cho ae

Liar Pham

Thành viên mới
Các cụ xưa ta có câu: Rượu nhập tâm xong cuồng dâm trỗi dậy! quả ko sai tí tẹo nào. Hnay đi nhậu vs cu sếp mãi khuya mới về, tk em biểu tình đòi đi chơi. Ừ chơi thì chơiii, loanh quanh 1 hồi trên trời đất mà ko thấy có em nào hợp gu để đi vụt cái cho thoả nỗi lòng tk em. Chợt nhớ ra ông anh chơi cùng cho cái địa chỉ massage kèm lời giới thiệu: Đi đi r nghiện massage thấy bà mày. Thôi thì đành nhắm mắt đưa chym vậy!
Đánh giá
CSVC: 8 điểm, phòng ốc khá sạch sẽ, hnay mình đi gói sp vip 600k, phòng tầng 4, đánh rượu tê vào r xông hơi sướng cả cái thằng anh lẫn thằng em
Nhân viên và thái độ phục vụ:
Cu em trông xe nhanh nhảu phết, mình vào phi mẹ luôn xuống hầm, cu cậu chào với theo r nhanh miệng a để e dắt xe cho, hỏi han đủ kiểu a đi mấy người, a hẹn đặt lịch trc chưa bla bla...
- Em lễ tân hơi xấu tí, hoặc do gu mỗi người, mấy bro đừng ném đá em tội tk cu em :)), hình như mới làm hay sao mà phải có sud bên cạnh đỡ lờii
- Phần chính đây r...
Hnay lần đầu mình thử món này nên chả biết e nào ngon em nào phế. Vào thang máy búng cho cu e nhân viên 1l bảo a chơi lần đầu, chú chọn cho a em nào ngon ngon chút cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng nhé!
Vào phòng chưa đầy 5p thì em xuất hiện, chu choaaa mẹ ơi, người đâu ngon dữ dội trờiii! Bé bé xinh xinh, người miền Tây, giọng ngọt như mía, da trắnggg
V1: đầu ti bé như hạt đỗ, chắc nịch, vò nắn bóp bú các bro có thể làm kính thưa các kiểu vs cặp vú của e nó luôn, mạnh dạn cho 9d
V2: có chust lipit cơ mà mịn thích, ôm xoa vừa tay, 7.5 ( tuỳ gu mỗi ae nhé)
V3: hình trái tim luônnn, chà chà, quả mông này mà doggy thì thôi r 9d
V4: lông lá cắt tiả gọn gàng, nước nôi nhiều, khít rịttt, điểm trừ có lẽ là hơi có cavat 7.5
Dịch vụ: rượu phê phê r vào xông hơi đã bá cháyyy, xong ra tắm rửa thì e nó kì cọ từ đầu đến chân, r đến màn lăn trườn bò cằn bằng cặp vú và tinh dầu l tk e cứ ngóc đầu dậy nhìn mãi.
HJ BJ nhiệt tình, CIA có ko thì mình ko rõ vì ko thử, bắn ra ngoài. Hnay mình có rượu vào nên khó ra, vậy mà em nó vẫn BJ nhiệt tình lắm, ko kêu ca gì, thêm nữa mình vừa nằm hưởng thụ vừa móc lốp lm em nó rên ư ử, nc nôi nhoe nhoét luôn, thích hợp cho bác nào khoái môn thể thao tevet .
Chốt: rất ưng cái bụng, sẽ còn qua ủng hộ dài dài
P/s: à e nv lm cho mình số 15 tên Linh nhé ae