Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

NO 777 Hoàng Long Massage - EM gái làm con tim Bi tan chảy

Bixxx

Thành viên mới
Chào tất cả mọi người, Bi thì nào giờ toàn tàu ngầm đi Massage mà không có RP, hên thì lượm, xui thì chịu không kêu ai hết. Mà nay quá sức ư hài lòng với babe 777 này nên là phải trồi lên viết RP cho e yêu.
Để kể cho mọi ngừ nghe: số là thứ Tư vừa rồi mình có lập team đi villa với 2 ông anh CK v, nào giờ đi các giá vé hết rồi, nay đi biệt thự cho biết với sẵn có event nên cũng khá nhẹ cho anh em.
Thế là chốt cái hẹn chiều lúc 17h có mặt tại HL, 3 anh em gặp nhau vui mừng như ngày giải phóng tám chuyện chờ xe đến ( anh em cứ đến các cơ sở gửi xe máy, đủ team sẽ có oto đưa mình qua villa nhé). Đúng 15, bọn mình xuất phát qua villa và tận hưởng thôi. Về villa thì có đầy đủ c ácdịch vụ ăn chơi tại gia như hồ bơi, phòng karaoke, bàn billard, phòng riêng để anh em tự nhiên nhé.
Ba anh em mình ngồi xí thì 3 bé được đưa đến vào karaoke với tụi mình, vì bọn mình đã chọn số trước nên bé của ai là của người đó không tranh giành. Kekeke. May mắn sao mình chọn đc tình yêu 777 của mình rất là hài lòng luôn.
Vào đó rồi thì khúc sau mìnhđể mọi người tự tưởng tượng nhé, còn mình sẽ RP về tình yêu của mình - Babe 777:
Face: babe của mình rất là xinh, mọi người có thể kiểm chứng hình bên dưới và mình đảm bảo 100% y hình nha. Với mình thì mình cho 10/10
Height: bé cao 1m63, thêm đôi guốc 10 phân là nhỉnh hơn mình xí rồi, body cao tầm này là quá chuẩn với mình
V1: hàng real, là hàng real nhé mọi người, real thì ít khi tròn và to lắm nhưng với Bi thì teal là hợp gu rồi
V2: eo ót bác nào muốn body gym hay mình dây thì bé không phải là sự lựa chọn tốt nhất nhưng với Bi thì quá ổn vì tương đồng với mình ( tình yêu mà lại!! Kekek)
V3: Cặp mông quá sức là tuyệt vời, tròn mẩy và căng, làm Bi bóp mông suốt thôi
V4: bao khít, bao nước và bao vét
Và đây, đây là điều anh em quan tâm đây, đó là full service, nhắc lại là full service nha anh em, các anh em nào gặp bé 777 rồi thì chắc Bi không phải nói, còn anh em nào chưa thì cứ test thử, nếu sai Bi gửi tiền vé mời anh em đi test lại luôn. Bé yêu làm mình có cảm giác như người yêu nha mọi ngừ, hôn môi cháo lưỡi, nói những lời ngọt ngào kích thích, khẩu dâm gợi tình, WC, CIA đều có đầy đủ và tận tâm,; Lúc về lên xe rồi mà e nó cứ kéo hôn môi lại làm mấy ông anh nhìn ghen tỵ làm Bi ngại muốn chớt, kekekek. Thật sự bé yêu 777 làm mình không thể nào ko muốn gặp lại hết.
Nói nhiều cũng ko nói hết được ý và sự hưng phấn mà bé mang lại cho Bi, thôi thì anh em đến để cảm nhận xem Bi nói đúng ko nha, đừng quên con số 777 yêu dấu của Bi nhé! Anh em đi về cho cái RP cho Bi vui lây hen!!
Total: 3tr7 ( vé team 3 event : 700k/ mem - tip: 3tr tùy gu anh em nha, riêng Bi thì tip thêm)

Đính kèm