Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Như một thói quen cùng em Wonder Women số 36

Shane

Thành viên mới
Tuần rồi quay lại NDL để gặp lại em số 36, có lẽ mình nghiền em này rồi, với mình thì em này chính là xì ke của ngành massage Nuru này, không ai hơn được. Mình đã đi massage kiểu này nhiều lần ở nhiều cơ sở khác nhau và mỗi khi quay lại NDL thì vẫn số này như 1 thói quen khó bỏ… nhiều lúc ngồi ăn mì bò và uống trà gừng để chờ nếu em bận tour.

Anh em nào đã gặp em số 36 rồi thì chắc cũng sẽ đồng ý em vừa cao ráo, vòng 1 thì căng tròn trong khi vòng eo lại vô cùng đẹp, nói chung em sở hữu một thân hình sexy như Wonder Women trong vũ trụ DC.

Kỹ năng massage khỏe của em này thì bài bản không có gì phải bàn với anh em có kinh nghiệm. Trong khi kỹ năng massage mệt thì đúng mệt luôn, bài vở không thiếu chiêu gì từ HJ, BJ đến CIA rồi 69 các kiểu. Mình quay lại với em chắc do quen với lại em lúc nào cũng tận tâm săn sóc chiều chuộng cho những lần sau này, càng đi càng nghiện kiểu kiểu vậy. Mong em sẽ còn làm việc lâu dài để mình còn thường xuyên ghé NDL.

Chỉ vài lời giới thiệu để em ấy có thêm động lực trong công việc, mong em cũng sẽ luôn được các vị khách xộp để tưởng thưởng em một cách xứng đáng nhất nhé!

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bé này cũng làm khá lâu ở NDL rồi nên service phải nói là yên tâm