Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhờ các bro giúp đỡ gấp

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thank các bro!
Cho e hỏi nốt là KA có e nào tay nghề massage truyền thống cao mà vẫn xinh ko các bro?
Tôi đc đi e ngọc spa với em nguyệt thì phai tay nghề cao giẫm lưng sướng lắm

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E tưởng bác thích các em miền tây chứ. Túm quần là cứ tươi ngon là bánh cuốn hết bác nhỉ :))
Đâu từ trước giờ giọng ngọt body đẹp với service đỉnh là thích. Từ khi qua 1 cơ sở mg thì đổi hẳn sang gu miền bắc luôn :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E thì lại thích giọng gái Đà Lạt. Nghe hay lắm.
Mà nhìn nick bác chói mắt thế:bodo-smile-48:
Chói hết cả mắt. Được gọi là v.i.p bác ạ keke, bác cho hỏi là giọng đà lạt thì no ntn nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chói hết cả mắt. Được gọi là v.i.p bác ạ keke, bác cho hỏi là giọng đà lạt thì no ntn nhỉ
Quà ai gửi mừng bác lên VIP này, bác dùng xong review cho ae phát :ROFLMAO:
Giọng ĐL lai lai giữa trung và nam, gặp dc e nào má hồng hồng nữa thì cũng phê như con tê tê.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Quà ai gửi mừng bác lên VIP này, bác dùng xong review cho ae phát :ROFLMAO:
Giọng ĐL lai lai giữa trung và nam, gặp dc e nào má hồng hồng nữa thì cũng phê như con tê tê.
Xem đính kèm 1778
Khéo phải mua về luyện dần bác ạ chứ đi massage trớ hơi nhanh haha. Thanks bác nhé. :laluot-29::laluot-29: Bác cứ sinh hoạt deu deu là về sau khéo emcòn phải xin chỉ dạy nhiều :laluot-26:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khéo phải mua về luyện dần bác ạ chứ đi massage trớ hơi nhanh haha. Thanks bác nhé. :laluot-29::laluot-29: Bác cứ sinh hoạt deu deu là về sau khéo emcòn phải xin chỉ dạy nhiều :laluot-26:
E chỉ mong dc 1 phần của bác. Luyện nhớ số các e mãi còn chưa thành công đây:laluot-20: