Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhận định U21 Tây Ban Nha vs U21 Croatia - Miếng mồi yêu thích

Skri

Thành viên
Giải U21 Châu Âu - U21 Tây Ban Nha vs U21 Croatia
Thời gian thi đấu: 31/05/2021 22:59 Thứ hai (GMT+7)
|So sánh kèo trực tuyến| Thành tích đối đầu|Tỷ số quá khứ|Đội hình gần đây|

---------------------------------------------------------------------

[Dữ liệu Bongdalu]:
1. U21 Tây Ban Nha xếp thứ 1 tại bảng B với 7 điểm sau 3 vòng đấu.
2. U21 Croatia xếp thứ 2 tại bảng D với 3 điểm sau 3 vòng đấu
3. U21 Tây Ban Nha thắng 8, hòa 2, thua 0 trong 10 trận đấu gần đây nhất ( tỷ lệ thắng kèo 30%, tỷ lệ ra tài 20%)
4. U21 Croatia thắng 5, hòa 2, thua 3 trong 10 trận đấu gần đây ( tỷ lệ thắng kèo 50%, tỷ lệ ra tài 70%)
5. Đối đầu trước đây U21 Tây Ban Nha thắng 5, hòa 0, thua 1 ( tỷ lệ thắng kèo 66.67%, tỷ lệ ra tài 66.67%)

[Ý kiến của chuyên gia]

U21 Tây Ban Nha đã thể hiện được sức mạnh của một ứng cử viên cho chức vô địch U21 lần này khi vượt qua vòng bảng vừa qua với vị trí dẫn đầu bảng B. Thành tích mà U21 Tây Ban Nha đem về được là 2 chiến thắng và 1 trận hòa ở bảng đấu có sự góp mặt U21 Ý, U21 Cộng hòa Séc và U21 Slovenia cho thấy được những thành công rất lớn của họ tại sân chơi này.

Nhìn chung về mặt pphong độ của mình vừa qua U21 Tây Ban Nha cho thấy được sự ổn định rất lớn khi họ có được thành tích bất bại của 10 trận gần đây nhất với 8 chiến thắng và 2 trận hòa. Chính vì vậy, việc góp mặt tới vòng tứ kết sắp tới đây người hâm mộ U21 Tây Ban Nha vẫn đang rất hy vọng đội bóng của mình có thể tiếp bước hành trình truy tìm danh hiệu của mình.

Về phía U21 Croatia, mặc dù vượt qua vòng bảng với vị trí thứ 2 của bảng D nhưng màn thể hiện của họ là chưa thực sự tốt. Thật vậy bởi U21 Croatia để thua tới 2 vòng đấu và chỉ vỏn vẹn có được 1 chiến thắng để xếp trên hai đối thủ xếp sau của mình tại bảng xếp hạng chỉ nhờ và mặt chỉ số phụ tốt hơn vẫn chưa thể đáp ứng được sự kỳ vọng.

Sẽ phải đối đầu trước U21 Tây Ban Nha ở vòng tứ kết sắp tới đây với U21 Croatia là những khó khăn rất lớn với họ. Thực tế là vậy bởi không chỉ phong độ thi đấu kém hơn nhiều mà thành tích quá khứ cũng không hề đứng về phía họ với chỉ 1 chiến thắng và đã thua 5 trong 6 lần gặp nhau. Vì vậy chuyên gia Bongdalu cho rằng với năng lực của mình U21 Tây Ban Nha hoàn toàn đủ khả năng có một chiến thắng.

[Dự đoán]
Kèo châu Á: Chọn U21 Tây Ban Nha -0.5/1
Tỷ số: 2-0

Bongdalu-Nhận định U21 Tây Ban Nha vs U21 Croatia - Miếng mồi yêu thích

Trước: Nhận định U21 Bồ Đào Nha vs U21 Ý - Cân tài cân sức
Sau: Heilongjiang Lava Spring VS Tech Bắc Kinh - China League One