Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhận code free, phi đến gặp 15 vi diệu

keonha

Thành viên mới
Bạn quý heocon102 cho code review đc free vé SV. Bay ngay đến thẩm bé 15 nổi tiếng của KA. Vào xông ướt, lau hơi nước mờ kính đợi bé vào thôi. Oa, khéo ngon hơn trong ảnh bị che mặt.
Phi ra luôn, bé cười, a gặp e bao giờ chưa nhỉ? Lần đầu luôn á, vậy cố gắng chiều để a còn muốn gặp lại ha.
Bé mời vào bồn ngâm rồi ra bé ra góc phòng từ từ thoát y, ngon vãi... Ngực cup D luôn, đầu ti thụt mà lại còn hồng (sau mút mãi cho nó thò ra mới bít). Bé hỏi a ngâm nữa ko, e pha nước ấm rồi, a sang bể e tắm cho a đc ko?
Ờ, a vào xông khô cái, e cứ từ từ chuẩn bị cho chu đáo đi. Vào đc có tầm hơn 5p, nóng quá phi ra ngay, cân bằng nhiệt phát là nhảy tõm vào bể nước của bé. Thế là bé cũng vào cùng luôn, chu choa, người đâu mà đẹp dữ? Chỗ cần thừa, có thừa; chỗ cần hụt có hụt, phải vào việc ngay thôi chứ, miệng liếm ti cho nó thò ra nào, 1 tay mân mê trái đào còn lại, tay kia thì thám hiểm cái ngã ba mà khối a hùng đi tong ở đó, tất cả đều phải thật nhẹ nhàng, mơn trớn. Bé rất hợp tác, mắt lim dim tận hưởng. Rồi chợt bé mở to mắt, tay phải túm thằng nhỏ, tay trái vê 1 bên tí mình, và cúi xuống ngậm con ku đã vươn gần 12h của mình, thật nhẹ nhàng, nhẹ nhàng... Cố ko out đc có 5p, mình tập trung vào vần vũ 2 quả bưởi của bé, rồi ko chịu nổi phải kéo bé ra giường. May là kịp thời ko chớ mẹ nó rồi. Bé định ms khoẻ mà mình đòi bớt công đoạn, chuyển thẳng sang màn nuru. Quá đã, chưa bao giờ đc trườn mà phê đến tận óc như thế cả. Đúng ra phải gói Diamond mới full services mà mình SV cũng đc đủ cả, HJ, BJ, WC... Màn nào cũng miệt mài ko dưới 10p. Lại tí out, hổi bé CIA thì bé thì thầm SV thiếu mỗi khoản đấy cưng à.
Thế là đòi 69 luôn, bé ngượng ngùng làm mình tưởng bị từ chối, nhưng... ko, bé với tay lấy chai nước súc miệng:
A vs răng miệng đi rồi e chiều...
Thế là chưa đc 10p sau mình ko gồng nổi nữa, xin ra, bé chuyển sang HJ, đc có vài ba lần nhẹ nhàng thì mình out trong sung sướng.
Xong nằm ôm bé buôn đủ thứ truyện trên đời...
Ơ mà e nhìn a quên lắm, gặp ở đâu rồi ý... Úi, a cua ngắn chút nữa rồi đeo kính vào thì khối người nhầm là ông HLV của tuyển VN.
Kinh, e sao biết cả ông đấy, trông a giống lắm à?
E cũng xem đá bóng, cổ vũ cho tuyển VN mà, sao ko biết PHS đc chứ, công nhận a giống thật ý.
Úi, sắp hết giờ roài, a vào e tắm lại cho a ko về vợ ngửi ra mùi lại khổ...
Hay cho a mượn 2 cặp tuyết lê của e về sài tạm mấy hôm nhé?
A cứ đùa e, muốn sài thì cứ qua đây gặp e là đc mà...
Xuống quầy thanh toán, đọc code KM, rồi gửi tiền tip lại cho bé, ra về mà lòng cứ bâng khuâng, chắc kiểu này mình còn phải quay lại KA nhiều nhiều lần nữa rồi...

Đính kèm

yin195

Thành viên nổi tiếng
15 này thì khỏi nói rồi. Nhưng bác phải vs răng miệng trc khi 69 à? Chắc bác hút thuốc rồi ??. Lần sau đi Diamond để thưởng thức màn CIA tuyệt đỉnh nhé

Diễn viên

Thành viên
Mình đi 15 vé sv vẫn làm full mà, cia wc các kiểu đủ hết ?