Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Số 54 Mới Khai Phá

BÁC SỸ MÊ ĐỸ

Thành viên mới
Tối làm vài chai bia , ko tỉnh ko say thế là bấm đt vào được cái gr telegram của nhạc dương lầu , được các bạn tư vấn nhiệt tình quá ko đi cũng hơi kỳ , chọn tới chọn lui cũng được 1 bé. Lượn qua luôn cho nó nóng .Được anh em bộ phận chăm sóc khách hàng online đón tiếp nhiệt tình đón từ cửa luôn, khá chu đáo trong công đoạn tiếp đón đánh gia cao điểm này. Lần đầu tiên đi chơi đi chơi setup qua bộ phận CSKH online nhưng không bị bỡ ngỡ vì anh em đợi đón từ ngoài cửa luôn, lấy phòng set up các thứ. Thôi miên man quá vào đề luôn mình được các bạn tư vấn bé 54 thấy ảnh nhìn khá ổn , xông hơi cái là bé vào rồi , đánh giá luôn face xinh kiểu hot girl sang chảnh , body kiểu loli chân dài thon gọn , ngực real đầy đặn vừa tay đầu ti nhỏ tí mút mát hay nắn bóp thoải mái , v3 căng tròn kiểu gái mới lớn mẩy kool lắm , v4 khá oke ko cà vạt mắt cận cộng với thiếu ánh sáng nên bỏ qua màu sắc nhé các bác kkk. Làm tốt phần massage khỏe đến yếu thì tuyệt vời , full sv dọn wc kỹ càng đầy đủ không thiếu bộ môn gì . Chốt hạ ngon chim đã xin zalo sẽ gặp lại nhiều lần sau .

Đính kèm