Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - Gặp em 15 Chân dài vú bự

Cần Nhiều Gái

Thành viên mới
Hai các đồng dâm , lại là em đây vừa kết thúc 1 chuyến công tác dài ngày hqa mới rảnh rỗi đi lại ngôi nhà chung Nhạc Dương Lầu nên h ngồi viết rv cho các anh em.
Vào mấy anh em đón tiếp nồng nàn Hà Nội vcđ , hỏi guu như nào thì mình cứ theo guu chung trẻ vú to mông bự là yêu rồi . Được mấy thằng set cho em 15 nhìn mặt mũi cũng gọi là Ô KÊ. Vào chào hỏi rất lễ phép đã chim ưng rồi , 2 đứa cùng vào bồn tắm , bé tắm cho mình kĩ từ lỗ đít kì cả ngón chân thế là biết tí kiểu gì cũng mút chân gấu rồi . Lúc tắm mới chiêm ngưỡng vẻ đẹp của em , người em gymer săn chắc , đầu ti nhỏ nhỏ hồng hào , mông to tròn vỗ này đen đét . Tắm xong ra giường nằm bé kêu để e ms khỏe cho anh thì e k cần vì vào nhạc dương lầu ms khỏe thì phí ra à , thế kêu em vào việc luôn đi . Bé này gu tình cảm cũng không vội vã làm ms khoẻ luôn mà nhẹ nhàng nằm ông âp cọ cu vào bím chủ động dí ngực vào cho mút. Nhẹ nhàng mân mê liếm mút bé hỏi a sợ em đau à hài vãi gu a thích mut từ từ ko thích cắn. Nghích ngợm mơn trớn cơ thể trẻ con tý , thôi em làm luôn cho anh chứ như này nữa a song mất. Cái công đoạn nuru thì nó vcl luôn anh em à, thật sự là chống chỉ định ra nhanh sẽ rất là phí không cảm nhận được. Mút từ ngón chân nhẹ nhàng, ae nào là fan của wc thì gặp bé rất chuẩn cực miệt mài wc hết lần này đến lần khác trườn bò đủ tư thế. Kết nhất cái quả mút ngon chân lần đầu được phục vụ như như một ông hoàng, đoạn nằm ngửa thì phải công nhận cái cách make love của bé thì lần đầu được gặp. Mọi tư thế rất chủ động bím đẹp mà cứ mơn trớn trước chim già nó làm chim tý khóc mấy lần. Rất chủ động hôn và 69 đúng món sở trường hôn thì có bài có bản luôn như vũ điệu hoang dã . Cuối cùng chốt out trong cái tư thế chủ động 69 một ngón tay đút bím lưới đá hột le .
KL: 15 là con số đáng tin cậy cho anh em nào thích 69 , đá lưỡi , mút chân gấu ...
Chúc anh em ngon chịm

Đính kèm

Cám ơn a zai đã viết bài và ủng hộ cơ sở. Bài viết phải chụp kèm bill thanh toán tại quầy cơ sở mới gửi code cho a đc ạ !