Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu: Cuồng nhiệt cùng em 01

Eddie Tran

Thành viên mới
Hôm nay xin phép các mày để tao viết vài dòng gọi là bộc bạch tâm can
Em - Cô gái anh không cách nào quên được... a ngụp lặn giữa cái nhìn và đắm chìm trong khoái cảm em mang đến cho anh...
Massage là bộ môn mang lại cho người ta cảm xúc thực sự, cảm xúc của lần đầu tiên theo đuổi một cô gái mình thích và có cái kết thật đẹp...
- Đến với em vào 1 ngày cuối tuần tháng 4, khi thời tiết thay đổi mỗi ngày như tính cách của những cô gái xinh đẹp.
- Em vào phòng, ánh sáng đèn dù có sáng thế nào cũng không chói lọi được như nhan sắc của em.
- "Em chào anh nha" sau đó là nụ cười lém lỉnh ngất ngây...
Em đã dễ thương lại còn lễ phép nữa, rất ngoan, phải nói là rất ngoan, và rất ưng thái độ ấy của em!
Vào phòng em chủ động ôm ấp lấy anh, và dùng đôi tay tinh nghịch những lúc cởi quần lùa tay vào giữa 2 bắp chân anh, nhưng đôi mắt em ko rời mắt anh, đôi mắt xinh đẹp của em lúc nào cũng nhìn anh, và a cũng ko thể rời mắt khỏi chúng được. Anh muốn được chìm đắm vào đôi mắt em mỗi ngày...
Từng động tác của em thật chậm rãi và chuyên nghiệp, tắm trong bồn em kỳ cọ thật sạch, không quên trao cho a vài nụ cười tỏa nắng. tắm xong e kêu a ngồi lên bồn để em liếm láp anh - cảm giác đê mê tột độ. Em liếm đến đâu cơ thể anh như cuốn theo đến đó, xong 1 lúc em nói để dành khi ra giường a nhé!
Khi lên giường a cảm giác không thể chờ đợi được, a muốn vượt quá giới hạn cả 2 đã thống nhất từ đầu ngay và luôn, nhưng em ghì lại, vẫn ánh mắt đó, nhưng nghiêm nghị hơn, a chỉ còn biết ngậm ngùi tiếc nuối...
Em ngồi lên người anh, bướm của em chạm vào người anh, từ từ đi nước rồi từ từ bỏ dầu ra trườn, động tác của em cứ như trong những tuyệt tác JAV anh vẫn hay bắt gặp khi xem phim, nhìn cách em nhả nước, nhìn cách em lấy dầu, sao nó có thể chuyên nghiệp một cách dâm đãng đến thế? Lấy dầu bỏ ra tay, em tự xoa ngực rồi xoa bướm rồi em mê mẫn trườn khắp cơ thể anh, ngực em và bím em cảm giác lúc nào cũng chạm vào cơ thể anh, uốn éo đầy mê hoặc...
Anh nằm cảm nhận từng động tác của em, em còn ngồi lên, cọ bướm vào thằng nhỏ... em làm thế sao a chịu được? em mút từng hòn bi của a, ngậm nhẹ, rồi đá lưỡi qua thằng em..., anh chỉ biết nằm tận hưởng và quên đi mọi ưu phiền... Sau khoảng thời gian đê mê bên nhau, a out trong tư thế 69, anh gồng người ôm chặt lấy cơ thể ướt át của em, không hề dừng lại, lúc này em còn càng mút sâu hơn, lút cán hơn để đón lấy dòng tinh nóng hổi mà anh không cách nào giữ bên trong mình nữa, và em kết thúc một các từ từ không hề đột ngột, đến lúc anh lỏng hết người ra rồi mới dừng lại...
Kết thúc những phút giây mặn nồng, cả hai như hòa làm một, hiểu nhau hơn nên chẳng nói thêm gì, chỉ nhìn nhau rồi cười thôi...

Nếu em đọc được những dòng này, anh chỉ mong đôi mắt em lúc nào cũng như đang cười khi nhìn anh. Yêu... thích em, và luôn ngóng theo từng bước chân của em...

Đính kèm

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
idol của sài gòn .... Không biết bao giờ Tits mới ra hà nội để gặp em í đây . Nhớ nhunggggg