Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Người tình 99 đi là nghiện ?

Tonylam

Thành viên mới
Đi được một hai hôm nay mới rảnh để review về số 99 - cực kỳ hợp gu mình và dành cho ai thích tình cảm, không nóng vội, bác nào đi rồi thì cho em xin nhận xét dưới nhé :)))

• Mình đi buổi tối, sau khi cơm nước no say ở nhà thì bắt đầu thong thả lên đường, hẹn e 8h30 nhưng do háo hức quá nên 8h đã đến nơi rồi. Đợi 1 xíu nhưng được bên KA hỗ trợ nên đã được vào phòng luôn.
  • Vào phòng lại ngồi xông hơi, ngâm nước nóng đợi e vào, cứ hồi hộp như lần đầu gặp ny :))). Bắt đầu vào xông hơi, đợi nước chảy mà không ngừng nghĩ về em
  • Đợi e tầm 15 phút thì e yêu bước vào, cái nhìn lần đầu đã đam mê luôn e rồi. Giọng gái miền tây làm trai bắc mê mệt luôn. 2 anh em cùng bước vào bồn tắm, vừa ngồi vừa nói chuyện nhưng tay không quên nhiệm vụ, tay mình luồn khắp cơ thể, em ngả lưng vào mình , hai người nằm ngả ra bồn tắm sục, vừa năm vừa tâm sự. Khẽ hôn nhẹ lên cổ em, nhìn hình xăm trên cơ thể làm mịn càng phấn khích hơn.Quấn nhau 1 lúc thì mình bảo lên massa thôi vì lạnh quá với cũng háo hức nữ. Em ra trước lấy khăn lau khô cho mình, rất nhẹ nhàng và cực kỳ quyên rũ.
  • Em massa khoẻ cũng rất bài bản, hôm đấy cũng sẵn đau người nên cảm thấy đã ghê
  • còn về muru thì mình chả còn từ nào diễn tả nữa, em trườn khắp cơ thể mình, mút từ ngòn chân lên tận bên trên không sót chỗ nào. Đi tới đâu phê tới đó. Lưỡi e điêu luyện, liếm láp khắp cơ thẻ. 1 tay vừa bóp v1, 1 tay vừa móc móc :)) rA rất nhiều nước với những tiếng rên vì sướng nên chết sớm các bác ạ
  • Đánh giá của e:
V1: 10/10

V2: 9/10 ( mỡ 1 chút nhưng thích lắm)

V3: 9/10 ( e hay tập luyện thể thao đấy)

V4: 10/10

Đến giờ vẫn nhớ không quên, ai đi sẽ nghiện luôn ý.

Chúc các bác ngon miệng, chúc KA phát triển mạnh mẽ

Đính kèm

Sửa lần cuối: