Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Người Sài Gòn review Massage tại Hà Nội - Neko Massage (Phần 1)

Kiếp Lang Thang

Thành viên mới
Em dân Sài Gòn mới ra Hà Nội chơi được tầm 1 tháng, lần đầu review ở box Massage miền Bắc, nên có gì k phải mong các anh em bỏ qua. Đợt này em xin phép làm review một vài quán massage đã được anh em miền Bắc dẫn đi, để anh em miền Nam có ra đây chơi thì cũng có thêm thông tin, tránh việc mất tiền mà vẫn rước thêm bực vào thân. Tiêu chí của cuộc sex tour này đơn giản là không chọn gái miền Tây, trai Nam ra Bắc thì phải đi gái miền Bắc cho biết. Bài review đầu em xin chọn review về Neko Massage, vì quán này gần khách sạn chỗ em nhất.

Địa chỉ: Tòa Nhà OCD 29 Đê La Thành, chỗ Ô Chợ Dừa , đoạn này là giao của 7 - 8 trục đường lớn, nếu anh em nào không thạo đường thì rất dễ bị cá vàng bắt. Quán massage này nằm ở tầng 4, đi từ chỗ coffee ko nhấn đc xuống tầng 4, mà phải đi thang máy xuống tầng 1 rồi bảo nhân viên quẹt thẻ thì mới lên dc, khá bất tiện

- CSVC: Đẹp, sang trọng, decor phong cách Nhật Bản, điểm cộng cho cái máy đánh giá nhân viên, hiếm có cơ sở nào có máy này, không biết thông tin đánh giá này có được public không ?

- Thái độ nhân viên : Nhiệt tình, lễ phép, tiếp đón từ đầu cầu thang máy.

- Chất lượng kỹ thuật viên (Em số 65)

Em này trong list nhân viên là em thấy xinh và ngon nhất , nên pick ngay

+ Ngực: 9/10 , to tròn, bóp ngập cả tay, size 2 quả đào này phải tầm 95

+ Eo : 8/10, có eo con kiến, phẳng, ko mỡ thừa, da trắng

+ Mặt: 8/10, xinh, vline, hình như đã qua đại tu nên mặt hơi đơ đơ

+ Mông : 8/10, to, lúc em nó BJ cho mình , thấy mông tạo hình trái tim, kích thích đừng hỏi.

Service: Em này chỉ có HJ , BJ , kĩ thuật massage khá tốt, không kiểu đấm bóp cho qua loa, mà phát nào ra phát đó. Màn massage nuru rất gợi dục, vì ngực em nó to nên lúc trườn bò cảm nhận được bầu vú em nó lăn trên người mình, em này có cho 69 nhưng mình ko thích món này, chỉ móc cua thôi, cuối chiều rồi mà móc vẫn thấy còn nước trắng đục ra từ bím em nó, chắc hôm nay ít khách :D. Cuối cùng thì em nó vừa sóc lọ vừa BJ cho em đến khi nào out thì thôi, tiếc là ko có Cụm Alo :(

Tổng thiệt hại: 1 tr 8 cả típ lẫn vé
Đánh giá: Mọi thứ đều tốt trừ giá, đây là tầm phân khúc cao cấp rồi nên em ko thắc mắc

Bài tiếp theo e sẽ review về Xuka Massage 41 Nguyễn Quốc Trị