Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Người con gái tôi thương - Bé 96, không thể không gặp lại.

Asmodeus

Thành viên
Chào các đồng dâm,

Hôm 24/08 sau khi tan ca mình chạy qua Hoàng Long để gặp lại bé 96. Ra khỏi cty thì mưa sml, nhưng thằng anh vẫn phải chìu thằng em đang hóng gặp bé. Bận áo mưa nhưng vẫn bị ướt nhẹp phần dưới. Đến khu vực Q.5 thì may quá hết mưa, tăng tốc đến Hoàng Long gặp bé luôn(Hôm nay bé là số dc free vé ở Hoàng Long nè, may ghê,hihi).

Book phòng 1,8tr, ngồi đợi 5p thì dc mời lên phòng với bé. Gửi cu locker ít tiền cafe rồi vào phòng . Phòng 1,8tr này còn rộng và đẹp hơn phòng hôm trước đi luôn.

Bé vào xả nước vào bồn rồi ra mời mình ăn chè Yến, đút cho mình ăn luôn nha, thấy như vua vậy á.

Ăn xong cởi đồ cho mình và bé rồi 2 anh em vào bồn tắm với nhau. Vừa tắm vừa khám phá cơ thể của nhau, dc 1 lúc thì bé BJ cho mình trong bồn luôn. Sau 1 hồi làm làm nhau sung sướng thì bé lau người cho cả 2 rồi qua phao để làm massage Nuru.

Thư giãn lần 1 trên phao luôn, bé 96 mà thư giãn thì chỉ có phê như con tê tê. Chỉ có đầu hàng vô điều kiện mà out trong sung sướng.

Bé tắm sơ lại cho mình và bé xong dẫn mình ra giường để massage khỏe.

Phần khoẻ: Bé đấm bóp rất tốt nha, full bài, lực vừa phải, sức khỏe liền phục hồi để chiến hiệp 2.

Thư giãn lần 2 thì mình lâu ra hơn nhưng với những skill thượng thừa của bé thì mình lại tiếp tục đầu hàng thôi.

Theo mình bé 96 là 1 KTV đáng để anh em trải nghiệm nè. Cảm ơn BQT và cơ sở đã ra chương trình game cho anh em dc gặp các thiên thần.

Hôm nay rảnh rỗi mới ngồi report cho bé 96 mà lại thấy muốn gặp bé rồi, chiều nay qua ngay và luôn thôi, hehe.