Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngọt như mía, Say như rượu! Bé e 99

bong day

Thành viên mới
Mấy hôm trước nghe tin tokyo có mấy bé HOT, hôm nay sẵn dịp đi chơi gần đó nên ghé vô massga luôn

Massga tokyo nằm ở vị trí mặt tiền trên phố quan hoa nên cũng dễ tìm, ae cứ tìm trên maps theo địa chỉ là kiếm được liền, không có gì khó

Về cơ sở vật chất thì mới lại thêm mới, thiết kế đẹp, đầy đủ tiện nghi, sang trọng lịch lãm, mình đánh giá cơ sở 9,5điểm

Lễ tân tiếp đón nhiệt tình, tư vấn rất đầy đủ, ở đây thì có 3gói, nên ae tha hồ đam mê nhé. Mình trọn full sv tổng thiệt hại 1 củ 6 cho 2 lần lên mây ae à, sau 1 hồi tư vấn thì cậu quản lí chốt cho mình cô bé số 99

Ngồi uống nước vài phút rồi dẫn mình vào phòng, Ngồi tầm 5p là bé gõ cửa vào, nhìn cái dáng mảnh mai, đường cong ấy, làn da đậm chất con gái việt nam! Vào chào hỏi tâm hự 1/2p rồi e dẫn mình vào xông hơi 5p là mình ra, Bé lấy khăn lau mồ hôi rồi pha nước tắm, trong lúc ngồi pha nước tắm bé ngồi nói chuyện và mời mình uống nước, nói chuyện thấy bé ngoan lắm, mà dâm lắm😉

Chờ nước xong bé dẫn mình vô bồn tắm rồi bé cởi đồ vô bồn! Ơn trời nhìn toàn bộ body của bé thiệt sự quá ngon lành, 3 vòng cân đối, ngực đẹp, body nõn nà, nhìn chỉ muốn.... luôn kk. Bé tắm gội sạch sẽ cho mình xong bắt đầu mơn trớn bú liếm trong bồn, kỹ thuật bú liếm của bé quá tốt, làm mình phê buốt luôn đấy, vừa ngâm nước ấm trong bồn vừa tận hưởng màn bj của bé, tận hưởng tầm 25p thì sướng quá phọt thẳng vào sâu chong mồm bé, ôi nó phê làm sao😛

Xong thì bé lau khô cho mình, nghỉ ngơi tâm hự 1 chút rồi lên giường massa, phần massa đấm bóp thì ok lắm, bài bản đủ bài

Đến phần massa nuru, bé thoa tinh dầu rồi làm bài trườn cho mình quá là phê, cặp vú của bé chà nuru cạ cạ làm cảm giác phê kích thích, ôi cái mồm bé ngậm nước rồi đi khắp người nó nôn nao làm sao, nuru xong thì bé lật mình lại liếm mút từ trên xuống dưới rồi BJ khá điêu luyện, cảm giác phê lòi, mút BJ 1 lúc bé quay mông lại chơi thế 69, vừa tận hưởng BJ vừa móc bướm bé làm bé ra nước quá trời, nước bé tuôn ra như lũ về, quần nhau tầm 30 phút thì cuối cùng mình cũng out vô miệng bé trong sung sướng.

Xong thì nằm nghỉ mệt rồi tắm rửa, xuống quầy thanh toán và ra về, kết thúc trải nghiệm đầy ổn áp và sung sướng, hứa hẹn sẽ đến tokyo gặp và trải nghiệm thêm nhiều lần nữa.
Review chút về BODY bé 99
Face: xinh, có nét sang chảnh
Cao: khoảng 1m72
V1: 9.5đ ( to căng tròn, hàng thật 100% )
V2: 9.5đ ( thon gọn vừa với dáng )
V3: 10đ ( mông căng đẫy đà )
V4: 10đ ( tỉa tót gọn gàng sạch sẽ, hồng hào )