Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngôi sao mới nhú 204

Đầnđộn

Thành viên mới
Nằm vùng bao lâu cũng nghe bạn bè và ae trên các group giới thiệu về cô nàng ngây thơ 204. Nay đc dịp trải nghiệm nên có đôi lời chia sẽ cùng ae trên diên đàn hehe. Em mem mới nên lời văn lủng củng thì các huynh lượng thứ

Chuyện là tiếp khách ở q7 và tranh thủ thời gian để ghé thăm bé 204 nhờ thằng cốt book dùm.

Lên phòng chờ 10’ trong khi xông hơi các kiểu thì ôi xinh vãi chưởng em 204 đã xuất hiện, xinh như 1 thiên thần các bác ạ. Đúng thật là thiên thần,nhỏ nhắn xinh xắn và kiểu hồn nhiên ngây thơ,đc biết là em vừa tròn 18.

Sau màn xông hơi đến bồn tắm, em chủ động cởi đồ vào tắm chung luôn, nghịch ngợm làm rất thích haha. Tắm xong bé lau khô người và “ bắt” mình lên giường nằm cho bé hành sự. Bé bảo thì phải nghe thôi, nằm im cho em massage và hành sự. Tuy còn mới mơn mởn nhưng kiểu cách em trườn nuru khiến mình vô cùng kích thích. Ko chịu nổi thì mình cũng hoà nhịp nấn ná cặp nhũ hoa và v4 ướt đẫm của em. Em rất ngoan và chịu nghe lời nuông chiều mình,theo từng nhịp rên của em làm mình out hẳn vào miệng với cảm giác vô cùng sung sướng.

Vệ sinh sạch sẽ lại cũng đến lúc hết giờ ra về mà trong lòng còn vấn vương.

Theo đánh giá của mình đây sẽ là 1 ngôi sao sáng trong tương lai ở Nhạc Dương Lầu. Chúc các bác ngon trym!