Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngày mát trời 63 Tô Hiệu với em22

Chubeloatchoat

Thành viên mới
Chào các đồng ... em newbie
Chả là hôm nay đầu tuần mát mê, 5 ae rảnh rỗi không có gì chơi rủ nhau đi ur rồi đi massage, vậy là chè chén xong 5 ae sách đít lên đến King 63TH.
Đến nơi nhân viên rất nhiệt tình chào hỏi, ngồi chờ 1 lúc thì mỗi thằng 1 ngả.
Phòng ốc khá sạch sẽ và rộng, hình như các phòng đều như nhau chứ ko như chỗ khác.
Lấy phòng 5p bé 22 lên, chào hỏi lễ phép nhẹ nhàng, săm kín người( bác nào k thích thì bỏ qua chứ em thì k quan trọng lắm)
Đánh giá sơ bộ e nó cao tầm 1m6,52kg
V1: yếu, hệ chanh chắc do em còn ít tuổi
V2: người đầm nên eo có chút mỡ
V3: mông to ko lo chết đói 8,5đ
V4: Múp rụp, tele vét tí nước nôi ào ào như suối ướt hết mồm :))
Mình vào xông hơi thì e nó bật nước vào bồn.
Xông xong e đưa mình vào bồn tắm như mẹ tắm cho con, kì lưng kỳ đít sướng tê, xong xuôi ra ngoài lau sạch sẽ bắt đầu lên giường.
Do hôm nay mình cũng khá mỏi lên bảo em massage khoẻ kỹ tý xong mới massage yếu, sau 77-49 lần đấm bóp thì bắt đầu đến phần trườn dầu, Em mới làm nhưng mình thấy cũng khá oke, sau đó thì 69,96, hai bên bú mút cho nhau chán chê mình bắn thẳng 8 vạn tinh binh vào miệng e nó. Sướng tê người. Xong xuôi e nó lại lôi vào tắm lần nữa. Xong mình xuống cùng 1 ông bạn và chờ 3 ông kia rồi tính tiền ra về. Tổng 5ae trên 1 chiếc xe tăng mỗi người 1 củ.

Đính kèm

quetoihuubang

Thành viên mới
Hôm lâu lâu đi bé 24 ok vl , nước nôi móc 1 cái chảy như suối , mặt xinh non mỗi tội giờ nghỉ rồi . Chán