Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngày gió lạnh với em 05 tại King spa 63 Tô Hiệu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Blue Sky

Thành viên mới
Hôm nay tan làm về muộn, trời mùa đông rét căm căm cũng ko thể ngăn cản chú chim bé bỏng đi ăn. Tính đi phó đà nhưng trong người hơi oải do mấy nay bia rượu nhiều nên chuyển hướng đi massage cho khoẻ. Lên mạng đọc rw 1 hồi lâu thấy King Spa tô Hiệu đc khá nhiều ae Rw tốt mà giá cũng hợp lý. Combo 1Shot có 1.000k mà 2 shot có 1.200k
Kết nối với a Thắng quản lý chọn đc bé 05 người miền tây, tan làm phóng thẳng đến đại bản doanh
Điểm cộng đầu tiên khi đến là nv khá lễ phép,dắt xe cho mình hỏi a đã chọn bé nào chưa rồi đưa mình lên phòng
Đánh giá cơ sở vật chất
Phòng ốc khá sạch sẽ và rộng, hình như các phòng đều như nhau chứ ko như chỗ khác chia ra phòng vip với phòng king
Lấy phòng 5p bé 05 lên, chào hỏi lễ phép nhẹ nhàng
Đánh giá sơ bộ e nó cao tầm 1m6,52kg
V1: vừa tay, ngực tự nhiên 8đ
V2: người đầm nên eo có chút mỡ
V3: mông to ko lo chết đói 8,5đ
V4: Múp rụp, tele vét tí nước nôi ào ào như suối ướt hết mồm :))
Mình vào xông hơi thì e nó bật nước vào bồn, nhìn e nó chổng mông mà chỉ muốn lao đến đút khúc thịt thừa vào mà nện nhưng kìm lòng phải thôi t
Xông xong e đưa mình vào bồn tắm như mẹ tắm cho con, kì lưng kỳ đít sướng tê
Xong e nó bj luôn tại bồn, rồi ra giường
Do mình đi đường lạnh nên vào tắm người run cầm cập e nó phải đắp khăn lên người
Lên giường e hỏi a muốn đấm bóp hay muốn thư giãn, cơn thèm lồn nổi lên mình bảo e vào tư thế 69,96 luôn, hai bên bú mút cho nhau chán chê mình bắn thẳng 8 vạn tinh binh vào miệng e nó. Sướng tê người e nó bảo e còn chưa trườn nuru a đã ra, mình tính bụng làm shot nữa nhưng người yếu con chim ko nghe nên bảo e thôi a massge khoẻ cho a nhé. E nó đấm bóp khá oke, mình tí nữa ngủ quên mất. Xong xuôi e nó lại lôi vào tắm lần nữa. Xong cả hai nằm sờ soạng nhau, e cứ khen mình có hai má lúm đồng tiền đáng yêu :))
Xong xuối e nó xuống trước mình nằm nghỉ 10p rồi xuống thanh toán hết 1 củ tròn
Xuống lễ tân mới thấy bé lễ tân xinh ngon vãi nhái giá mà đc sơ múi tí thì ngon
Kết thúc buổi đi xả street khá oke

Đính kèm

VanCao

Thành viên mới
Có địa chỉ nào phá đò uy tín k anh trai chỉ cho em vài chỗ với ạ

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Hỗ trợ từ cdx Review, chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ và luôn dành thời gian quý báu để sinh hoạt cùng ae diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.