Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ngày cuối tuần trong mơ với Thiên thần 79 Kỳ Anh

Nhiếp ảnh

Thành viên
-Cuối năm có ghé qua Kỳ Anh chơi và gặp bé 79 mà hôm nay mới rảnh rỗi, lại có hứng nên mình tranh thủ viết review cho các bác. Chẳng là hôm đó gần cuối tuần, lại vừa liên hoan, có chút kích thích trong người nên nhanh qua Kỳ Anh thư giãn luôn. Đến quầy thì gặp em Thuỳ lễ tân xinh xắn, mình thì thích gặp mấy em nữ lễ tân hơn là mấy bạn nam trực quầy :ROFLMAO:🤣🤣. Có hỏi em Thuỳ tư vấn cho bé nào trẻ, cao, nhiệt tình thì được em tư vấn cho bé 79. Thấy em Thuỳ bảo bé nhiệt tình và tình cảm lắm nên nghe cũng ưng cái bụng. Sau khi chọn ktv xong thì mình lên tầng 8 để mát xa chân một tí. Mình thấy Kỳ anh có món mát xa chân khá hay, vừa được mát xa khoẻ, vừa được thư giãn thì còn gì bằng :cool:. Nằm ở ghế để cho em gái mát xa chân một lúc khá là phê thì mình được bạn locker dẫn xuống phòng. Bạn locker khá nhiệt tình, hỏi han nói chuyện. Khi vào phòng thì có hỏi anh uống nước gì không thì mình làm cốc cam vắt trong lúc ngồi đợi.

-Ngồi tầm 10 phút, bên cạnh là tiếng nước chảy xào xạc, cảm giác hơi hồi hộp, thì bỗng có tiếng gõ cửa. Mình chưa kịp trả lời thì bước vào là một em gái khá xinh, cao với nụ cười duyên, má lúm đồng tiền, đúng gu mình :giggle:, nhìn là muốn rụng tim rồi. Mình nhìn bé không chớp mắt, cảm giác như đứng hình mất 15s :love:. Bé cười và chào mình, giới thiệu tên là Tuyết Nhi, cái tên khá đẹp, nghe như trong truyện tiểu thuyết vậy. Bé hỏi mình có muốn xông hơi không thì mình hôm nay cũng không có hứng lắm, nên chỉ ngồi tán chuyện với bé thôi. Bé nói chuyện rất vui vẻ, giọng miền Tây ngọt ngào, khuôn mặt lại xinh xắn nên cảm giác rất là cuốn. Ngồi trên giường tán chuyện với bé một lúc thì bé bảo anh cởi đồ đi ngâm thuốc bắc, thôi thì cũng ngâm một chút, được 5 phút thì mình sang bồn để chơi với bé luôn. Bé còn cẩn thận rải khăn cho mình bước sang bồn tắm để đỡ trơn trượt, cử chỉ tuy nhỏ nhưng làm mình cảm giác thấy được quan tâm chu đáo. Vào trong bồn là 2 anh em cuốn lấy nhau luôn, cơ thể của em hơi đầm chút, nhưng đúng với gu mình:

V1: vừa tay, đầu ti nhỏ, kiểu gái mới lớn
V2: không quá eo ót, nhưng ôm sướng
V3: nẩy, bóp sướng tay
V4: trắng hồng, lông lún phún, tuyệt đẹp.

-Ngồi trong bồn, ôm bé vào lòng, cảm giác thật là sung sướng. Đang ngắm nhìn bé say sưa thì bé mỉm cười một cái rồi 2 đứa hôn nhau đắm đuối, thời gian và không gian như dừng lại, cảm giác thật ngọt ngào. Hai đứa ôm hôn nhau trong bồn một lúc thì 2 anh em cũng ra giường vì bé ngâm nước quá lâu thì cũng không tốt.

-Lên giường bé hỏi mình có muốn mát xa khoẻ không thì mình hôm nay không có hứng, chỉ muốn được tán chuyện với bé nhiều hơn. Hai anh em nằm trên giường nói đủ thứ chuyện, bé nói chuyện rất vui vẻ, tán chuyện với bé cảm giác không biết chán. Rồi để bé nằm lên người, cả 2 cùng mân mê người nhau, cảm giác thật sung sướng. Bàn tay mình khẽ lướt trên người của bé, từ trên xuống dưới, từ ngực của bé, qua đến hông, rồi xuống đến mông. Chạm đến vùng nhạy cảm thì bé khẽ rên bên tai, nước bắt đầu chảy ra, rồi cả 2 lại ôm hôn nhau đắm đuối 🥰. Đến màn nuru, với thân hình nuột nà, làn da mịn màng, nên cảm giác thực sự sung sướng. Bé kết hợp ngực với V4 để trườn, trườn đến đâu cảm giác rùng mình đến đó. Đầu tiên là màn nuru sau lưng miệt mài, rồi tiếp theo là màn trượt băng đằng trước một cách đầy kích thích. Cô em của bé trượt lên và xuống cậu bé của mình một cách mượt mà, nhiều lúc có cảm giác sắp lọt vào đến nơi 😜, cảm giác vừa bứt rứt lại vừa sung sướng. Cuối cùng là màn Bj tuyệt đỉnh, bé ngậm chặt và sâu, lút cán. Thỉnh thoảng trong lúc thư giãn, bé lại ngước mắt lên nhìn mình âu yếm, cảm giác như là người yêu vậy. Với skill điêu luyện của bé, thì mình cũng không thể chịu được lâu, kết thúc là màn out trong miệng của bé, cảm giác thật phê pha.

-Rồi 2 anh em cùng nhau đi tắm, mặc đồ cho nhau, tâm sự thêm một chút rồi vui vẻ xuống quầy lễ tân thanh toán. Vé 700, tip 900 tổng cộng là 1 triệu 6. Một niềm vui nho nhỏ là mình bốc lì xì được một vé free 100% supervip cho lần sau, thật là tuyệt vời, vậy là có thể sớm quay lại gặp tình yêu 79 😇. Các bác muốn có một buổi thư giãn tuyệt vời thì cứ gặp bé 79 nhé, đảm bảo là sẽ không bao giờ thất vọng luôn 👍