Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

NGày buồn Ấn Tượng ngõ 121 NPS

Xàm Xí Đú

Thành viên mới
Gửi các đồng dâm congdongx

Hôm qua công ty mất điện, minh set up ngay em Huyền Linh 167 đang hot do đã có số từ bác dataphone. Nhưng thánh nhọ các bác ạ, chắc em đang tiếp checker nào nên không nghe máy.
Buồn quá nên em đi tẩm quất vậy, người cũng đang mỏi.
Nhớ bác nào đó bảo ko tìm được Ấn tượng nên em vào lại để có kết quả chính xác nhất.
Và đây là report quả em.
quán nằm trong ngõ 121 NPS, số nhà 70. 2 cơ sở nhưng 1 đã bị đòi lại để phá xây nhà nên bây giờ chính thức chỉ có 1 "cave" thôi nhé.
Vào quán, thấy 1 checker trung niên đang ngồi uống nước, 3 em ngồi trước mặt khuôn mặt căng thẳng ko cho bác này đi, hoá ra lý do là bác này đòi thư giãn, xong rồi lại không bo. Chán tư cách quá.
Có 2 gương mặt quen là em Lan ngựa và em Thuỷ béo.
Cả 2 mình đã từng check, service đều nhiệt tình nhưng em Lan ngựa thì "nội thất" hơi kém, em Thuỷ béo thì xôi cực to nhưng đấm hơi chán chỉ chăm chăm vuốt ve thổi sáo thôi.
Mình muốn chuột bạch một em khác xem sao, chon 1 em khá khẩm nhất, cao 1m6, áo rộng nhưng vẫn thấy lờ mờ chắc V1 cũng không đến nỗi nào, và câu chuyện buồn bắt đầu như sau:
Đấm bóp cực chán, thỉnh thoảng thở dài sườn sượt, mình hỏi có chuyện gì thì bảo em đang giận, giận gì thì hoá ra ông checker vừa rồi làm chính em này, nhọ lần 1.
Em tên gì? Em tên Tú, năm 89
Em có "giúp anh thoả mãn" ko? Em chỉ tay thôi nhé. Anh bo trước cho em.
OK, đưa 2 lít, 1 lít tiền phòng, 1 lít bo
Mình đưa tay lên sờ thì nó rụt về bảo ko cho. Mình đòi lại tiền thì nó bảo nhanh nhé.
Oa, hàng to thật, căng, mỗi tội hơi xệ rồi nhưng bóp vẫn nét lắm. nhưng khốn nạn nó chứ. 2 mắt nó nhắm chặt, miệng mím lại, xóc như bổ củi, mình thấy buồn cười quá. Được 2 phút nó hất tay mình ra bảo sao anh ko ra đi.
Minh akay quá, ko lịch sự nữa, bảo anh bỏ tiền, em đồng ý thì em nên làm hết trách nhiệm, ko thì em ko khá được đâu, thì nó lại cho sờ tiếp nhưng vẫn thái độ như vậy.
Khốn nạn, kỹ nữ còn muốn lập bàn thờ.
Nói chung out trong sự ko khoan khoái lắm.
Nếu em chủ quán Út có đọc được thì anh cũng xin lỗi nhé, em dạy nhân viên chưa chu đáo rồi.
Tóm lại sẽ không gặp lại.

Thanks for watching.
:-bd