Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Neko La Thành - Đam Mê Và Thỏa Mãn

Lệnh Hồ Xui

Thành viên mới
Chào các đồng dâm, bữa trước thấy bên Neko mới khai trương giảm giá 50%, hình ảnh đẹp lung linh quá và chưa thấy ai report, lại rất gần chỗ làm. Nên buôi trưa hôm qua sẵn tiện ăn trưa gần đó mình ghé thử. Có vài nhận sét, giúp anh em Congdongx đi chơi an toàn và quan trọng là thoái mái vui vẻ.

- Địa điểm: ngay trung tâm quận Đống Đa, ngã 5 ô chợ dừa, kim liên mới. Quá tiện lợi và trung tâm. Chỗ này cách cơ quan mình có 300m, nên mình toàn đi bộ. Và đã thường xuyên ghé khu này vì: tầng 2,3 là quán Bia/nhậu, tầng 8 là Cafe view đẹp, tầng 6/7 là karaoke nổi tiếng ( có ghé vài lần, hơi đắt tí). Giờ thêm tầng 4 massage quá đủ combo. Sáng uống cafe, trưa uống bia, chiều đi làm về ghé hát karaoke, sau đó xuống ngay tầng dưới massage thư giãn. Quy trình thật là khép kín ---> 5/5

- Về Nơi Gửi xe: Có bãi gửi xe rất to ngay bên dưới tòa nhà (phí đường kim liên mới) tiện cực kì, cậu nhân viên nhiệt tinh chỉ dẫn vào đây gửi xe yên tâm có người quen thấy thì nói là đi uống bia, cafe, chả ai biết đấy là đâu hehe. An toàn, tiện lợi ---> 5/5

- Về Team tư vấn: đặc biệt quản lý là nữ, tên Linh, rất nhiệt tình hỏi han xem gu của mình là gì, rồi cho mình xem hình( qua zalo), tới nơi thì trò chuyện vui vẻ, tư vấn nhiệt tình. Mặc dù đang giảm giá 50% nhưng thái độ nhân viên rất nhiệt tình, ko bị cái kiểu thái độ này kia. Ra khỏi thang máy có cu em nhanh nhẹn mời ngồi và thay dép, lúc về mình dúi cho 100K, cu em cảm ơn rối rít(đồng tiên đi trước là đồng tiền khôn, còn gặp lại mà).--> 4/5

- Về CSVC (đang giảm giá 50% nên mình chơi hẳn phòng King, giá thường là 950K giờ còn gần 500K thôi, nên mình nghĩ bụng tội gì không thử): phòng ốc mới cứng, vừa làm xong mà, sạch sẽ, khô, thoáng và máy phun tinh dàu xả thơm tho dễ chịu, không bị cảm giác hôi ẩm của mấy cơ sở khác. Đánh giá cao về trang thiết bị ở đây. Đặc biệt là khoản gương treo trên tường, hình như phòng nào cũng có( quản lý xác nhận nhé), cảm giác nằm nhìn gương tren trần nhà có em gái nuru trườn và BJ thật là đã gì đâu đó. Rất ấn tượng. Phòng king nên có bồn sục đôi, rộng 2 người ngồi thoải mái. 5/5

- Về dàn KTV - mình được e Linh tư vấn biết có mấy em kĩ thuật điêu luyện: Yến, Ngọc Anh.. nhưng hơi nhừ, trẻ thì có Dương, Diễm, My, Mỹ Anh... mình thấy em Dương và Diễm hợp mắt mình nhất, em Dương xinh kiểu chịu chơi hot girl còn Diễm thì xinh kiểu babe kute đậm người, mình thích teen nên chọn e Dương, ở đây dùng tên thôi ko có mã số thì phải. Tổng quát về dàn nhân viên 4/5

+ Về thái độ KTV: ngoan, hàng mới, tình cảm, còn e dè, hơi ngại, da trắng phết, vui tính, hay cười khá duyên hay vì mình đẹp trai nhỉ hehe---> 4/5
+ về body: body slim người dây, ngực hơi nhỏ, mỗi người mỗi gu, mình thấy hợp mắt, vừa tay nên cho 4.5/5.
+ về Kí thuật KTV:
Sau khi uống nước nv dẫn mình vào phòng, đợi e Dương vào tới nơi sau màn chào hỏi thì mình kéo em nó vào nằm ôm, hỏi han vài câu xã giao. thấy em cũng vui tính trả lời nhẹ nhàng, cảm thấy mến hợp nhau ngay. Em nó còn cứ khen anh đẹp trai thế, và xoa ngực bảo ti anh to hơn ti em. Bố khỉ, hồi trước mà ko lấy vợ sớm có khi giờ anh làm diễn viên nối tiếng rồi ( đóng phim cấp 3 các bác ạ haha)
Sau đó em mời mình vào xông, mình rủ e nó vào xông e nó bảo xông nhiều ko tốt, vì e nó làm nên nên xông nhiều, nên mình xông 1 mình, em nó mở nước bồn chuản bị tắm. đợi mình xông xong thì e mời mình đi tắm, vì phòng King nên là tắm chung bồn, em mở nước xong mời mình vào ngâm rồi cởi đồ vào ngâm chung, có điểu nước hơi lạnh do thiếu nước nóng. Em tắm rửa kì cọ còn mình thì tay nghịch ngợm như các anh em khác thôi. Gái trẻ da thịt mát mẻ sờ thích thật.
Xông xong mình ra giường nằm em nó làm bài matxa cơ bản,ko chuyên lắm, rồi trườn nuru, thấy là chưa thật xuất sắc nhưng vì mình thấy vui và dễ chịu nên cũng ok, cảm giác nằm ngửa nhìn gương tren trần nhà có em gái matxa nuru và BJ đã lắm các bác ạ, y như phim JAV nhật. Xong 1 lúc thì mình out, vào tắm rừa lại rồi ra giường em nó lau người, nằm tâm sự 1 lúc gần hét giờ thì mình mặc quần áo về NGON CHIM. --->Chấm điểm 4/5

- Tổng thiệt hại: Mình tip 1000K, em nó vui vẻ và lễ phép cầm rồi cảm ơn hẹn gặp lại. Ra ngoài thanh toan 500K tiền ticket nữa, tip nv nam 100K, tip quản lý Linh 200K, tổng là 1800K.

Cảm nhận cá nhân là thoải mái, và hợp giá tiền có điểm trừ là hệ thống nước nóng chưa ổn. Sợ nhất mấy chỗ ẩm ẩm mốc mốc, rẻ hơn mấy trăm mà cảm giác ghê ghê.

Lúc ra về thấy đông khách nên có 1 số bác ngồi ghế matxa chườm đá muối chờ tới lượt, nếu các bác mà ngại ngồi đây chờ thì có thể lên tầng 8 làm cốc cafe sinh tố, đợi tới lượt em nó gọi dt xuống vào phòng.

Chúc các bạn ngon chim.