Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nekko Một buổi tối suy tư , độc thân vui vẻ - Review em số 77

Lệnh Hồ Xui

Thành viên mới
Có lẽ nhiều anh em đã biết đến cơ sở này, và mình cũng may mắn là 1 trong những khách quen của quán. Có em nào mới và hot thì quản lý đều inbox để mình có thể qua test tay các em nó trước. Đợt này bên Neko có rất nhiều KTV chất lượng, xinh và ngon đừng hỏi, nhất là dàn ms từ 70 - 80, ấn tượng nhất với em vẫn là em số 77 , nên xin phép review cho anh em qua về body và service của em nó

Sơ qua về csvc của Neko: Về địa điểm thì có thể đây là vị trí đẹp, trung tâm thành phố, có chỗ để xe kín đáo cho anh em. Nằm ở tầng 4, phải quẹt thẻ mới lên đc nên ko sợ bị mấy con vợ hay người yêu đột nhập vào đánh ghen. Phòng ốc sạch sẽ, như ks năm sao, điểm trừ một chút là hệ thống xông hơi hơi bị yếu, mãi mới có hơi nước.

Sơ qua về em 77:

Bước vào phòng, em mặc váy dạ tiệc màu đen hở nguyên lưng, khép hờ để lộ bộ nội y chấm bi đen, nhìn cứ như mấy em cấp 3 vậy. Em hỏi mình vài ba câu xã giao, nghe chất giọng biết ngay là gái miền Nam rồi , ngọt như mía lùi làm cho trái tim đàn ông miền Bắc xao xuyến. Khuôn mặt vline kiều diễm như hotgirl nhà lành, mạnh dạn cho em 10/10 điểm, mặt xinh auto cảm xúc thăng hoa.

Vòng 1: Vừa tay, ngực xịn, hệ cam không to quá mà cũng không nhỏ quá => 7/10

Vòng 2: Mình dây, thắt đáy lưng ong, có eo => 8/10

Vòng 3: Thấy cũng ok, nhưng ko quan tâm lắm, có chịch đâu mà quan tâm

Bím : Múp, lông lá cắt tỉa khá gọn gàng => 8/10

Service: Mình dùng VIP nên không có tắm chung, tắm táp cho mình xong thì em nó mời mình lên giường để massage. Trước khi massage anh em mình đá lưỡi một hồi lâu , em nó tâm sự là ít khi em hôn khách lắm, hôm nay gặp anh đẹp zai nên mới cho, đc khen đẹp zai sướng rên cả người :)) . Massage thân thể em nó hơi yếu, thì đúng thôi tay chân mảnh khảnh thế kia đấm bóp mạnh sao đc. Đến màn trườn tinh dầu thì cũng không có gì đặc biệt lắm , vẫn là các service cũ HJ và BJ, và không có CIA , được cái em nó xinh nên cảm giác vẫn phê lắm. Vật lộn với em nó 1 lúc thì hơi khó ra, nên phải bảo em nó liếm đầu ti và HJ, mãi một lúc sau mới out, out xong cảm giác rụng rời chân tay, không hiểu sao ăn phải cái gì mà khó ra vậy, em nó phục vụ mình mà cũng mệt , nằm một lúc xong mới đi tắm

+ Giá cả: 1.600.000 cho toàn bộ dịch vụ gồm giá vé và tip, hôm nay ngày 20/10 nên tip hẳn 1. Sẽ còn quay lại để ủng hộ, vì khuôn mặt xinh đẹp và đáng yêu của em nó