Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nekko Massage - Trải Nghiệm Đứng Trên Thiên Hạ...

Dâm Văn Dục

Thành viên mới
Biết cái neko này mở lâu rồi mà thấy anh em có vẻ chê vì đắt nên cũng ko để ý lắm. Tối qua tự dưng vật vã nên quyết định đi thử 1 lần cho biết. Phi xe đến nơi, gửi xe dưới hầm rồi đi lên có thằng ku em dẫn vào thang máy quẹt thẻ cho lên tầng 4 , lúc đưa lên nó còn nói qua tòa nhà có cả cafe, bia và karaoke ( bắt đầu cảm thấy an toàn, chẳng may con gấu mẹ nó có định vị thì cứ bảo đi bia bọt càfe là cũng yên tâm rồi )
Về cơ sở vật chất: công nhận là ổn định, mở cửa tầng 4 đã thấy một mùi thơm giống như ở các spa cao cấp xộc vào mũi. Thơm thật, bước ra sảnh thì ôi, giống sảnh khách sạn vãi. Cơ sở sạch sẽ đẹp đẽ, mấy thằng ku phục vụ cũng ngoan ngoãn, thay dép cất giày mời nước. Quản lý nữ tên Linh tư vấn nhiệt tình nhẹ nhàng.
Mình được tư vấn em An, đúng gu xôi thịt, bụ bẫm mặt xinh, thế là vào phòng
Bước vào phong vip, ấn tượng nhất là bồn tắm cạnh ngay cửa sổ nhìn thẳng xuống đường. Bé An vào tắm táp kì cọ cho mình và BJ ngay tại bồn tắm. Trải nghiệm cực kì mới mẻ và khó quên, các bác cứ cảm giác mình đứng cho em BJ ngay cạnh cửa sổ nhìn xuống ngã 5 Ô Chợ Dừa tấp nập xe cộ qua lại, mới thấy đc cái sướng khi đứng trên thiên hạ. Chỉ dăm ba phút thôi mà phê tới tận óc.
Đến lúc lên giường em massage Nuru thì lại giật mình 1 lần nữa, trên trần nhà có gương, nhìn em hì hụi làm cho mình thấy nhiều cảm giác khác lạ vô cùng.
Về phần em An đánh giá tổng thể 8 điểm cả về kĩ thuật lẫn hình thể, phù hợp với bác nào thích xôi thịt ngực to mông to.
Trải nghiệm rất hài lòng, phòng 600k tip 600 tổng 1,2 củ ngon chim.
Ra ngồi ghế massage chườm đá muối 1 chút, thì thấy hình như ông chủ đang nói chuyện với quản lý và bạn bè ở salon, nghe lỏm tí và ngẫm lại thấy đáng giá, hiểu được lý do sao nó đắt hơn nơi khác một chút và đánh giá cao cơ sở này hơn. Nhớ mang máng mấy câu nói của ông chủ : nếu chỉ đi BJ ko thì 120k ở Tam Trinh cũng có mà 1 củ ở king cũng có, quan trọng là dịch vụ đi kèm. Dịch vụ đi kèm ở đây là sự sạch sẽ, sự sang trọng, mới mẻ và trải nghiệm từ những chi tiết nhỏ nhất. Giống như ăn 1 bát phở vỉa hè và 1 bát phở trong khách sạn 5 sao, mỗi nơi sẽ có một đối tượng khách hàng phù hợp, bát phở ở khách sạn 5 sao có thể ngon ngang bát phở vỉa hè nhưng khách đến sẽ ít hơn, sẽ chọn lọc hơn, ko xô bồ, ko ồn ã, cảm giác ăn được thư thái nhẹ nhàng và hưởng thụ..... gì gì nữa nhưng ko nhớ rõ lắm
Ngẫm lại thấy cũng có lý do, mà giá tiền ko quá cao nên sẽ quay lại thêm vài lần nữa.