Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nekko Linh 99 - Hot Girl Dịu Dàng

Boydamduc

Thành viên mới
Đã qua đây vài lần , nhưng trong list các em của cơ sở 2 có lẽ em này đáng để review nhất. Công bằng thì em đẹp hơn đa số nhân viên mình biết, từ khuôn mặt thanh tú đến vóc dáng, 2 trái hồng đào tròn trịa tự nhiên và quả xương quai xanh chết người. Bác nào thích mình dây cây cảnh đây là option ưng ý và recomem cho các bác , điểm trừ là chỉ có HJ và BJ không có các dịch vụ như CIA, bắt giun kim mặc dù đã chọn phòng King

Em gái đến từ miền Tây nên chắc anh em cũng tưởng tượng đc sự ân cần và nhiệt tình. Em khá chu đáo với khách, nói chuyện khá duyên, ung dung chứ không chóng vánh như một số em khác, trừ là em đấm bóp không ăn thua gì cả, tốt nhất là để em bóp đầu rồi nằm đấy mà nói chuyện cưa cẩm linh tinh thì được.

Màn nuru massage thì tuyệt vời , ngực chuẩn xịn nên thịt xoa vào thịt nhớ nhau cả một buổi chiều , sau khi người em nhầy nhụa tinh dầu rồi thì bắt đầu màn trinh phục thằng cu nhỏ. Nhìn thấy cục xúc xích của em to vđ, em nó phải giật mình các bác ạ , bảo em là xúc xích to thế này thì phải nhâm nhi từ từ , liếm láp đến không còn gì thì thôi, nghe xong nứng cặc quá cơ. Em nó không vội vàng xục cặc mà mân mê liếm láp xung quanh thằng cu, thỉnh thoảng phối kết hợp với những cú lút cán và đá bi bất ngờ ,em chỉ kịp ớ ớ mấy cái. Sau màn dạo đầu chuẩn chỉnh thì em nó biết em đã hơi đuối rồi , nên cầm thằng em xúc lấy xúc để , được một lúc thì out trong sự mãn nguyện.

Em này lút cán với đá bi mạnh quá hay sao mà lúc về nhà rồi vẫn bị ê chim các bác ạ :)) , cơ mà sướng . Nói chung tổng kết là nhân viên ngon, cơ sở đẹp đẽ sạch sẽ , giá vé hơi đắt nên shop nên điều chỉnh chút để anh em còn thể qua thường xuyên đc. Ag còn một điều nữa, một nhân viên nam lúc đưa các em vào phòng có gợi ý là nếu mọi thứ ngon lành thì anh thưởng cho em nhé, cá nhân mình nghĩ để như thế này ko hay, sẽ mất đi thiện cảm của khách, cơ sở mình cũng lớn, làm ăn cần hướng tới sự chuyên nghiệp nên chủ shop có thấy thì nhắc nhở lại nhân viên nhé