Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nekko 48 - Con Gió Thoảng Mang Tên Em

Mạc Thế Nhân

Thành viên mới
Hôm thứ 6, Hết nhậu xong là em lên thẳng quán luôn, dạo này ko thấy thổi cồn nữa nên trả book grab nữa, cứ oto sếp mà leo lên đi thôi . Quán mùa dịch nên vắng vl , lên cả list em nào cũng availabel. Đợi sếp chọn xong thì em mới chọn, list nhân viên thấy có 48 nhìn ngon vcl mà chưa thằng nào book, thế là em book luôn.

Em số 48 này tên Thùy, miền Tây, An giang hay Kiên Giang gì đó quên mất về cấu hình của em nó thì em xin thống kê cho các bác tham khảo

Face : Xinh , có nét dâm đãng
Vú : To tròn, nhưng ko tự nhiên vú bơm, bóp chắc nịch
Eo : Thắt đáy lưng ong, đẹp , bụng ko tí mỡ thừa nào , em thích nhất em nào có eo , nên nhìn dáng em nó là cửng cmnl
Mông : Hơi nhỏ , chấp nhận đc
Da dẻ: Mịn , trắng như Tây

Tắm táp xong , em bảo em nó là massage qua loa thôi , rồi cho anh tới màn trườn bò luôn đi. Em bảo cuộc vui còn dài anh sao phải vội, rồi 2 anh em quấn lưỡi vào với nhau. Kỹ thuật massage em này khá bài bản, đấm bóp khá cứng . Em nó có cái lưỡi và đôi môi khá mềm và ấm nên BJ cảm giác như được cọ mình vào âm đạo ẩm ướt vậy . Ấn tượng nhất là kỹ thuật BJ lút cán và nuốt hòn bi của em nó . Em nó đá bi nhiệt tình quá , nên out xong có vẻ bị ê ẩm 2 hòn dái. BJ HJ một lúc thì cũng phải trớ, out xong thì em nó nằm lại với mình một lúc, tranh thủ lúc này sờ bím móc cua tí, định đá lưỡi với em nó mà sực nhớ ra vừa bú cu cho mình , nên thôi ko cố :))

Nói chung em 48 này khá ngon, anh em nào đến Neko thì nên check em này một lần, ko nó phí mấy em ngon ra. Chúc dịch sớm đc kiểm soát cho các bác ăn chơi cho nó yên tâm :))