Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nekko 06 - Ánh Nắng Của Anh

Dâm Ka Ka

Thành viên mới
Đi công tác từ miền Nam về , cứ tưởng là tránh được nắng , ai ngờ ra lại gặp nắng vỡ cả đầu. Chiều tranh thủ về sớm trốn vợ, đi ra ngoài hú hí tí với mấy e Trần Duy Hưng thì e éo nào máy cũng bận, thế thôi chuyển phương án đi massage , lên box thấy có khá nhiều review về Neko nên cũng qua thử nghiệm xem thực hư thế nào để review lại anh em

Chỗ Neko này ở tầng 4 tòa nhà OCD, mình đi mặt đường Đê La Thành nên loay hoay mãi mới tìm đc chỗ gửi, anh em rút kinh nghiệm là nên đi xe máy hoặc grab đến cho nó tiện. Khi vào tầng 1 thì có một thằng lễ tân hỏi anh đi Kara hay đi massage, em bảo massage thì nó dẫn em vào thang máy để quẹt thẻ vào . Em hỏi sao lên quán mà loằng ngoằng phức tạp thế, không sợ mất khách ag , thằng lễ tân bảo bọn em làm thế này là để ngăn mấy mụ vợ , người yêu lên gây rối trật tự làm hỏng cuộc vui của cánh đàn ông, cũng có lý :D

Lên sảnh thì thấy có rất nhiều Tây đứng đó , có cả mấy thằng Hàn Xẻng , tín hiệu tốt rồi, chỗ nào Tây đến nhiều ắt hẳn là đặc sản. Sau khi chọn loại phòng xong thì dẫn mình vào phòng, mình thì thích vú to nên bảo chọn cho anh em nào mới mà vú to nhất ra đây, một lúc sau em nó vào , chấm điểm ngoại hình như sau :

Face : 6/10 , bình thường ko xinh

Vú : 9/10 , to tự nhiên thì phải vì thấy vụ nó ko căng tròn mà xệ xuống kiểu giọt lệ , điểm cộng cho em nó da trắng vcl => 10 điểm

Eo : 7/10 , cũng có eo ót

Mông : 8/10 , cũng to , mông trái tim :))

Bím : Không quan tâm lắm , có chịch đâu mà quan tâm

Services : Giọng khá ngọt , nhẹ nhàng, phòng vip thì ko có tắm chung , em nó kì cọ cho mình một lúc rồi bảo mình lên giường nằm để em nó phục vụ tới bến . Massage Nuru ngực to tự nhiên massage cực kì cảm xúc ae ạ , em nó đổ tinh dầu lên người sau đó trườn bò , mân mê con cu em một lúc rồi mới BJ , em nó uống một chút tinh dầu rồi BJ , cái cảm giác BJ tinh dầu cũng sướng ko kém chơi gái không bao cao su là mấy :)), được một lúc thì em out, về cơ bản có HJ , BJ , đá bi các kiểu , nhưng ko có CIA

Hết bài review, em quên mất hỏi tên chỉ biết em nó số báo danh 06 nhé, dưới đây là ảnh của em nó lấy từ facebook