Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ndl 11 dắt đi sẽ dắt về

LãoQuỷ

Thành viên mới
Chiều xế vừa chốt xong cái hợp đồng mua thiết bị điện kiếm được chút cháo húp thế lượn ngay vào ndl hưởng thụ liền
Vừa lên phòng gọi ngay tô súp bò trứng nạp năng lượng để chuẩn bị tiếp chiêu một trong những thần dâm của ndl,số 11 thân quen của tui
Xong xuôi màn xông hơi và khô các kiểu là đến phần dắt đi của ẻm,ẻm chỉ nhướng nhẹ chân mày và nụ cười nham hiểm thế là tôi bị lôi ngay vào bồn quần chiến 300 hiệp tả tơi,từ thằng anh đến thằng em mút lấy mút để không chừa lại chỗ trống nào,cái lưỡi ma mị rê từ từ lên rùi lại xuống,em làm nhịp nhàng uyển chuyển lâu lâu nút một phát ôi sướng con mẹ nó thằng em tê lên đến não,éo thể nào chịu nỗi trong vòng 5p phọt in alo lun và em nó ko chừa lại giọt nào cả
Lâu khô mình lên giường nằm nghĩ,em nó mátxa khoẻ cho phục hồi lại bình máu và mana các bác ạ ! Bài khoẻ của em nó khá ổn áp thêm điểm cộng cho em nó…cộng thêm quả mông căng đét cà lên cà xuống thế là thằng em lại nổi loạn,em ấy nắm chặt và bảo “mày lại tới số với chị rùi” ẻm lại cười cái kiểu đê mê làm em thấy mây đen bão tố sắp kéo đến,và đến phần dắt về em xoay người lại tư thế sín cháu huyền thoại,một con sò lụa mịn màng thơm tho được cắt tỉa gọn gàng cũng khiến cho bao đồng dâm gục ngã…thế là bữa tiệc sò thịnh soạn ngon lành của em đã bắt đầu thế đấy,ẻm mân mê thằng em thật sâu cộng thêm anh thanh róc rách phía trên cùng dàn âm thanh hifi boston chính hãng của em,em trụ lại thêm dc 15p là sếp hồ sơ…phải nói tuyệt kỹ bj của ẻm đúng là chất lượng đỉnh cao,phọt lần hai ẻm làm như nước tương chinsu thơm ngon đến giọt cuối cùng,em sang ghế sofa ngồi ôm em mà người vẫn còn run run chưa hết cơn sướng nữa
Đánh giá sơ bộ cho anh em
Face : 8/10 xinh kiểu miền tây ko diêm dúa
V1 : bưởi 5 roi rưỡi
V2 : tí mỡ dạng có da thịt
V3 : căng đét như vinahouse
V4 : đẹp và thơm tho gọn gàng,thác lũ tràn về với buôn làng
Service full bài đạt chuẩn iso 9001 khó kiếm được em thứ hai để lại ấn tượng cho em ngoài ẻm,nên cứ chân ái mà làm tới
Tổng thiệt hại 900k đồng giá tip 1k5
Giờ ngũ éo dc nhớ hoài ngồi viết report cho anh em đọc đây,chào thân ái và quyết thắng,làm nhẹ cái ảnh cho anh em đánh giá cặp loa boston của mỹ nhé😂…kkkk…em rất hợp tác nhé !

Đính kèm

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
trời ơi, nhìn cái núm gì hồng hồng nhỏ xinh xinh kìa, nhìn đã thế, rất thích những e như này, kkkk