Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Naru - số 168 phố Hào Nam - gặp em 25 nhỏ nhưng có võ

CuKhoaiLang

Thành viên mới
RP Muộn...
Sau 1 tuần mai danh ẩn tích cũng như rèn luyện kiếm pháp nay mình tiếp tục quay lại để cống hiến trong những ngày cận kề Tết Nguyên Đán...Từ đầu tuần đến nay gió lạnh kèm theo sương giá làm thời tiết của Hà Nội như chìm vào sự quên lãng...Ai cũng co ro vội đến cơ quan cũng như vội về nhà để tránh gió rét...Mặc dù thế tắc đường vẫn không thể thiếu trong cuộc sống của người Hà Thành...Hôm nay cuối tuần tranh thủ đi làm về rồi đổ xăng rồi tạt qua xả đạn để gần cuối tháng lại động nên lựa chọn khó cũng như lại đợi chờ...Và chẳng hiểu hôm nay ngày gì mà từ nhân viên (mã số 25) đến phòng ốc (lúc đầu còn cho mình lên tầng 4 nhưng mình bảo cho tầng 3 để hợp phong thủy thì cho luôn vào phòng 304) đều tổng 7...Nếu có khi dở hơi và có đủ tiền thì có khi đòi 4 tay với 6 tay khi chọn em 07 với 16 nữa thì thành 'tam thất" với "tứ thất" thì không biết làm thế nào...Thôi cũng may dù chỉ là "nhị thất" nhưng cũng cảm thấy quá chim ưng với em 25 này rồi.

Vì cơ sở này cũng như đội ngũ lễ tân thì không cần phải bàn vì chỗ này quá nhiều anh em quen biết và cũng đã có bài dự thi nên bỏ qua 2 chi tiết này.

Lúc đầu định uống lavie nhưng lúc sau cu em trực tầng mang cho cốc nước đỗ đen cho vì lúc trong thang máy có nói nên được mang lên...Đang uống thì em 25 bước vào với bộ nữ sinh hay thủy thủ gì đó vì 2 bộ này khá có nét tương đồng nên không phân biệt được.

Sau màn chào hỏi thì em xin phép được chuẩn bị rồi mới nói chuyện với mình được...Nhìn cô bé này đáng yêu phết...Nhìn em đi đi lại lại rồi bảo chuẩn bị cả trà gừng vì bảo là tý nữa tắm để mình uống cho ấm người...Cái này đáng ghi nhận sự chu đáo của em.

Xong xuôi thì 2 anh em cùng nhau nằm ôm nhau đợi nước đủ đầy để còn đi tắm...Nằm trên giường ôm em và em chủ động ôm hôn mình khá tự nhiên và nhẹ nhàng...Chưa biết dịch vụ tiếp theo thế nào nhưng chỉ cần những màn khởi động như thế này cũng tạo ấn tượng cho mình rồi.

Thế rồi 2 anh em chủ động cởi quần áo cho nhau rồi cùng nhau vào bồn tắm..Nằm trong bồn được em tắm gội cho sạch sẽ rồi lại nằm ôm nhau trong bồn...Lúc đầu bật scụ nước lên thì chưa quen nên lạnh vãi...Thế là đành nằm ôm nhau để nước xả cho nóng...Nằm ở bồn mà có cảm giác như nằm trên giường, cũng ôm nhau rồi lại hôn nhau và tất nhiên cả 2 đều khám phá của nhau (có lẽ đây là lần đầu tiên mình chủ động sờ soạn 1 em - điều mà không phải lúc nào cũng diễn ra)...Tắm táp xong thì bước ra khỏi bồn mà thấy lạnh vãi dù điều hòa nóng cũng được bật nhưng chắc do chưa lau người cũng không phải nhà tắm ở nhà có đèn sưởi nên cảm giác lạnh run...Lúc này em mang cho mình cốc trà gừng để uống và em tranh thủ lau người cho mình.

Nằm trên giường mà run cầm cập dù được em đắp cho cả khăn và chỉ khi em nó ôm mình thì mới cảm thấy nóng người lên...Sau đó được em đấm bóp từ chân lên đầu thì bảo em nó trườn chứ nằm tơ hơ thế này thì ốm sớm.

Em này đúng là sở hữu chiếc lưỡi quá tuyệt, cả toàn thân được chiếc lưỡi của em liếm láp đầy đủ không bỏ sót chỗ nào...Đôi lúc biết mình cảm giác nhột nên em chủ động cầm nắm tay mình, trông thật tình cảm...Trườn trước và sau đều có chung cảm giác đó và đôi lúc phải cắn răng chịu đựng vì vừa nhột vừa sướng nhưng chẳng muốn làm em mất hứng nên cứ phải để em nó làm cho đầy đủ bài.

Và cuối cùng đến bài thư giãn cũng là bài cuối cùng...Tưởng rằng cũng giống như mọi khi là kèn sáo với quay tay nhưng lần này có sự khác biệt hơn, lúc đầu em cũng bj cho mình và khá nhiệt đến nỗi nhiều lúc muốn out nhưng do đã luyện được mức thượng đẳng nên chưa out trong những khoảng khắc đầu tiên nên đỡ ngại với em nó...Sau đó kéo em nó lên để ôm và bú ti thì lúc này em bắt đầu dùng tay kích thích thằng em...Lúc này nghĩ rằng cũng như bao lần khác thường để các em dùng miệng 1 lúc rồi mình bảo dùng tay...Nhưng không em chủ động leo lên người mình và kẹp thằng em giữa 2 đùi của em rồi bắt đầu nhấp...Món này vừa lạ vừa kích thích bởi lúc này nhìn rõ mặt em nó hơn như kiểu đang quan hệ ý...Thú thực là nhìn em nó quá cảm xúc và rên rồi sau đó mình cũng không kiềm chế được rồi out trên đùi em.

Xong xuôi 2 anh em cùng vào bồn tắm...Mình thích kiểu làm xong và tắm nên bảo em nó vặn nước bé để tầm làm xong thì cũng có nước để tắm...Thế là cả 2 anh em cùng tắm cho nhau...Do lúc trước mình bị lạnh nên tắm xong em chạy đi lấy khăn và lau cho mình ở chỗ bồn tắm luôn...Mình chỉ việc lau lại chân để mặc quần áo và đi giày ra về.

Đánh giá về em 25:
- Tổng quan: xinh xắn, dễ thương, tình cảm (nhìn ngoài đời còn xinh hơn trong ảnh do cơ sở gửi) - 8 điểm
- Vòng 1: vú vừa tay, săn chắc, tự nhiên, bóp thích, đầu ti nhỏ tẹo - 8 điểm
- Vòng 2: có eo, dáng chuẩn - 7.5 điểm
- Vòng 3: mông cũng đủ dùng nhưng sờ thích, da mịn, mát, không mụn - 8 điểm
- Bím: cái này khỏi bàn vì quá đẹp, cắt tỉa gọn gàng, chỉ có đúng 1 vạch nhỏ của khe - 8.5 điểm

Giá cả: 400K tiền vé (do mình đặt trước em 25 nên có giảm vé) + 800K tiền tip cho em (có chút phá giá nhưng mình thấy em nó xứng đáng vì cũng phải thông cảm thời tiết lạnh thế này nên cũng động viên em nó chút).