Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Naru 168 Hào Nam- 19/6: Một buổi tối trọn vẹn đam mê!

Dâm Ka Ka

Thành viên mới
Mình viết bài rp này thể hiện quan điểm, cảm xúc cá nhân. Có gì thì các anh em thứ lỗi :)
Bài viết này là sự gặp gỡ của mình trọn vẹn cả buổi tối với e Vy-01:

* Đầu tiên là thứ 2-18/6, m có việc trên HN, hí hửng nghĩ rằng nhất định sẽ qua với 01, contact với quản lý nhận đc tin xấu, e nó ốm nghỉ ko đi làm. Ôi, số mình đen vl thế nhở, dù đc giới thiệu các e khác nào là xinh xắn, đẹp, body, sv tốt này kia, nhưng tụt cảm xúc nên ko qua nữa .Tuy rằng, các lần m qua đây, gặp gỡ mỗi lần 1 e, mỗi e có hình thức khác nhau, nhưng e nào cũng nhiệt tình, chưa lần nào mình thất vọng cả, nhưng m thích nơi đây là có 01 (như anh e cũng biết ở HN này, nhiều cơ sở cũng tương tự, ko thiếu gì các e tiêu chuẩn cao hơn, và có đến cả Z ấy chứ :D)
Xong cv vì sự buồn nho nhỏ, lại nhận được info của 1 e gọi là PGA nên thôi thì tiến hành ->abc-xyz : thôi thì đỡ được phần nào hụt hẫng.
* Sang đến thứ 3-19/6 : Chiều gần 4h thăm dò quản lý, thì nhận đc tin e 01 đi làm. Ố la la, thế là mau mải thu xếp công vc, té về trước, tắm táp qua loa, rồi phi lên HN. Cơm nước chưa kịp ăn chạy như bay trên cao tốc,với tinh thần phấn khởi, lúc trả tiền cao tốc hết 150k, đưa nó 200k quên ko nhận tiện thừa rồi vé cứ thế mà đi, đứa thu vé cứ anh ơi...,mình thì đang vội, nó ko mở barie cho m đi, tsb nó.
Vào đến đất thủ đô rõ sớm, có 5h30 mà mất toi gần 1h30 phút mới tới đc đến nơi :(. Đường HN + cơn mưa bất chợt thật là vl.
* Vào chủ đề chính :
Vì đã contact trước nên là tiến hành với e 01 ngay. Đánh giá về e nó thì nhiều bác, rồi cả bản thân e cũng có bài viết rồi nên khỏi viết. E 01 nếu nói body chuẩn mẫu thì ko phải, mà là có da có thịt, v2 thấy e nói là cũng trên 70, tuy nhiên mình thích là khuôn mặt - có nét hao hao giống ng yêu cũ, thành ra mình ấn tượng mạnh. E nó hình như ko ăn ảnh, bên ngoài nhìn đẹp hơn nhiều so với cái ảnh mà quản lý gửi.
+ Ca 1 : được anh em quản lý bố trí cho p306 hay gì đấy, ngay cái cầu thang, thang máy tia vào.
Ngồi như nhộng đợi hơi mà cái phòng nó cứ im ắng lạ thường, 5 phút sau e vào thế là khỏi xông.
Tắm táp cho nhau, hôn hít trên dưới đủ cả. Đề nghị e nó làm 2 cái, e nó ok chỉ băn khoăn là có ra nổi cái thứ 2 ko , đành khích lệ e nó là ko ra nổi a đền :D
Tắm xong rồi ôm ấp,thư giãn,lăn lộn, 69, tevet -> xong short 1 ( hình như có vào mồm mất tí ^^) -> thấy bắn phá phun ra nhiều sữa quá e nó lại lo lắng liệu có nổi nữa ko.
M lại trấn an, thế là lại tắm táp qua loa, xong ôm ấp, nuru ( lạnh vãi), rồi tiếp hiệp 2 với sự miệt mài, liên tục của e nó, tuy rất thích mà ko ra nổi, thấy cũng tội cho e nó, nên đề nghị dừng cuộc chơi :oops:
Lại tắm táp cho nhau, gửi tip cảm ơn e nó ( xin phép ko viết ra đây :D) xong đi ra thì mất toi thời gian hơn 100 phút :eek:.
Xuống thanh toán vé với bạn quản lý : 650k, rất áy náy vì quá nhiều tg, gửi lời xin lỗi, xin bù đắp thêm mà các anh nói ko sao :)
Cũng định về rồi, nhưng chẳng lẽ mới đc 1 cái lại đi về, đg thì xa, bao nhiêu công sức. Thế là ra chén tạm cái gì ăn cho lại sức ( chiều đã đc ăn uống gì đâu đói hoa mắt :confused:), rồi vào làm tiếp ca nữa.
+ Ca 2, vào ngồi làm điếu thuốc, lúc gần 10h, tầm này mà khách vẫn đông vl, có một tí mà mấy tốp, cả chục ng, kiểu này ko có phòng thì bỏ mẹ, dập điếu thuốc đang dở mà lấy phòng ngay.
Lên P307 thì phải,góc trong có vẻ đỡ lộ liễu hơn tí, vào xông hơi ( cái p này hơi xông ra rất khỏe),sau một lúc e nó vào, thì lại như thế, tắm táp này kia.
Lần này tắm lâu, sun cả ra tay ;), vì vừa nuru rồi nên lạnh chẳng chơi, ca này chủ yếu nằm ôm e nó, nói chuyện linh tinh, mà giờ cũng chẳng nhớ là nói gì. Sau rồi thì quay ra lăn lộn 69, tevet-> out mãn nguyện. Xong xuôi tắm táp,làm 2 điếu thuốc, làm phiền e nó mãi mới chịu ra về ->nhìn đồng hồ gần 12h đêm ( lại toi khoảng 110 phút)
Lần này tip e : 1T
Vé : xuống thanh toán mà cũng lại áy náy, ko thấy a quản lý nói gì vẫn vui vẻ tính 650k :).
Thôi thì thông cảm cho mình, cũng phần vì đi xa tí, mỉnh rút kinh nghiệm lân sau sẽ chuẩn chỉnh thời gian, tôn trọng nhà hàng :D

* Ở e 01 có cái mình thích thêm nữa là mình nói muốn 2 lần,e nó chỉ phân vân là có ra đc ko,chứ ko hề nói gì đến $, mà vẫn cứ nhiệt tình miệt mài -> tuy rằng hôm qua e nó thấy người có vẻ yếu, ho+ hơi sốt.

* Tổng kết lại : Tối hôm qua thực sự rất thoải mái khi ở bên e 01, cùng với sự hỗ trợ tạo điều kiện về thời gian của ae quản lý, nhân viên. Cảm ơn rất nhiều!
P/s : Cảm xúc thì thích thật,nhưng con đg về dài thật, đi cao tốc họa hoằn lắm mới có 1 thấy 1 cái xe, quả đấy gặp ma thì mất xác :eek:. 2h đêm mới mò đc đến nhà, vl thật :D