Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nàng 339 trong Bồng Lai Tiên cảnh

Kubu qa ne

Thành viên mới
Tao với thằng bạn vừa đi bên Bồng Lai Các về, hình thức dịch vụ bên này khá hấp dẫn, đây là lần đầu qua đây chơi nhưng cảm thấy rất thoải mái. Chấm điểm từ cơ sở vật chất mới xây sịn sò, đã vậy thấy chủ ở đây toàn chơi kiểu có sông suối núi rừng thấy hay hay. Được Mr.Bo QL giới thiệu e 339, xem hình rất ưng ý, gặp mặt ở ngoài e còn xinh hơn, nói chuyện đáng yêu dễ thương, kiểu như pồ pịt, sau màn chào hỏi dạo đầu, chưa kịp hỏi gì e kêu nói nhiều qá xé mẹ cái áo sơ mi ra làm đứt 2 cái nút đầu, rồi chuyện gì tới nó tới tao cũng hiền nên để e nó làm gì làm, e làm tình trên phao ướt át 3 cái tinh dầu lẫn lộn với nước gì của em, làm tao muốn phọt cmnr, sau đó em kéo tao qua bồn tắm, đủ tư thế các kiểu, ngâm nước hồi tao chịu hết nổi lên giường cùng nhau hoà hợp với em nó, đỉnh nhất là em nó còn hơn cả người yêu tụi m ah, âu yếm đá lưỡi, đi đường quyền bằng cái lưỡi nhọn hoắt từ trên xuống dưới, lúc này tao đã bắt nhịp, lưỡi tao cũng đi quyền lại, ha ha, tao nói e nó rên là muốn súc con mẹ nó dây sên ra luôn.
Em này ngoan, tâm lý, sạch sẽ kiểu hot girl, có chút cá tính nhưng nhẹ nhàng k đanh đá, real toàn tập nha ae.
Thôi tao ngủ đây, g9 ae ha ha
Mai mốt ghé chơi tiếp. Vô quay dc mấy khúc này cho ae coi.

Đính kèm