Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mỹ nhân 96 Kỳ Anh quả thật vô đối

Meloz

Thành viên mới
Review bé 96 Kỳ Anh Xã Đàn

Thấy đồng chí Giang quản lý bảo có các bé mới về. Nghe kể bé 96 mới đi làm được 5,6 hôm theo hệ vừa học vừa làm nên mình hào hứng lắm liền book ngay vé diamond lên tầng chờ đợi !
Vẫn theo các bước như cũ, sau khi nhận phòng mình vào xông hơi xông khô cho khỏe người trong lúc chờ bé.
Khác với những bé khác, 96 có face và giọng rất cute. Mình còn trêu là đủ tuổi đi làm chưa ấy, đúng là gái mới lớn có khác.
Sau khi vào tắm chung bồn gỗ thuốc bắc trong trạng thái nude, bé vừa kỳ cọ vừa có bước chào sân kiss xoắn lưỡi, làm thằng em mình biểu tình gay gắt từ đầu.
Mân mê chán, 2 đứa dắt nhau sang bồn tắm để kỳ cọ, gội đầu và tắm táp cho thằng anh lẫn thằng em, bé chủ động bj cho mình với cái lưỡi rất "lắt léo" ngay trong bồn làm mình suýt sặc. Lên trên giường thì cứ phải gọi là thiên đường, bé làm mình ngạc nhiên vì mới đi làm 1 tuần mà đã có những skill đầy đủ. Ấn tượng nhất vẫn là tiếng rên đầy khêu gợi của bé, nhất là lúc 69. 2 bàn tay ôm lấy cặp mông tròn trịa căng mọng, tai bị tra tấn bởi tiếng rên của bé, thằng em thì bị lưỡi của e xoắn k thương tiếc, mình giật nẩy người xin đầu hàng bắn ra đầy miệng bé. Xong xuôi, 2 anh em nằm tâm sự về cuộc đời chán chê xong mới tắm rửa đi về.
Tổng kết:
Bé cao tầm 1m58 , mình dây dáng loli nhưng điện nước đầy đủ
Face xinh cực, mặt tây, môi rất gợi tình
V1 vừa tay, mới lớn nên sờ rất thích
V2 eo ót như Ngọc Trinh
V3 trái đào, 🍑🍑 khá to so với dáng em
V4 khít, nước nôi đầy đủ, miễn chê
Masa khỏe: mặc dù mới vào nghề nhưng đã đắp ứng đầy đủ các bước

Massa yếu thì đỉnh, full service !
Kết lại: xinh xắn, nhiệt tình, đáng yêu, chiều hơn ny, nói chuyện cực vui, giọng hay

Cám ơn bé 96 đã cho a những giây phút thần tiên, còn gặp lại em nhiều nhiều lần nữa. Đã tìm thấy chân ái rồi các bro ạ.
Tổng thiệt hại: vé diamond nhưng đc quả săn mỹ nhân còn 400k, tip sàn 1200 nhưng yêu quá tip lên 1500, massage chân 100k. Tổng tất cả 2000k

Về cơ sở vật chất thì miễn chê, hiện đại, ngon lành, đẳng cấp, đầy đủ âm thanh ánh sáng,...
Đánh giá: 10/10 cho bé 96 và 9.99/10 cho Kỳ Anh !