Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mỹ Đình] Geisha Queen - Thỏa mãn bất ngờ với em Nhung

Dâm Công Tử

Thành viên mới
Chào các đồng dâm.

Lâu nay đi massage ở đâu đa phần đệ sẽ ưu tiên gọi mấy cái tên quen thuộc cho lành, hết thì mới tính làm chuột vậy, ở cái Geisha Queen này chẳng hạn, mấy lần đến không gọi được em nào chắc ăn thì y rằng gặp mấy em hoặc không hợp gu, hoặc nhàn nhạt, hoặc nhiệt quá đệ mệt, hoặc chưa ưng mặt mũi lắm. Cho nên đầu tuần gặp em này trong tâm trạng không hi vọng mấy lại thấy tốt bất ngờ, không thể không kể đôi dòng vơi các đồng dâm về em nó.

Đệ đến lúc giờ cơm, kinh nghiệm là giờ này chả chỗ nào đông được, nhưng ngồi đọc đến 4 cái nghệ danh mà toàn bận, nghỉ đèn đỏ với về quê làm cmt. Mấy bạn áo đen xúm vào quảng cáo em Nhung xinh đẹp lắm, làm chuẩn nhiều anh khen lắm nên ok thôi. Các đồng dâm đã đi em Nhung này chưa? Em có hình xăm chữ chạy dọc sống lưng ấy? Xăm thì không phải ai xăm vào đâu cũng đẹp, nhưng trên lưng em này thì bắt mắt và sexy cực kì. Nhung có khuôn mặt khá xinh, hơi bầu bĩnh, ánh mắt gợi tình lắm dù mặt như em thì chưa phải là xuất sắc. Body cao ráo, lúc đầu nhìn ngực em thấy khe sâu, đệ nghĩ là có khi chảy cũng nên mà lúc lột áo ra mới thấy là tưởng vậy mà không phải vậy

Nói đến massage thật vì em ấy làm cẩn thận đầy đủ và tuần tự, đệ còn hỏi trước em học massage ở đâu. Em bảo ở đây thôi. Đệ thắc mắc là thấy em khác nhiều bạn, em bảo "giống hết cả khác ở cái tâm thôi anh"

Đệ bị em ấy turn on ngay từ lúc tắm, em đứng đối diện đệ trong bồn, cúi xuống cặm cụi rửa chim, da thịt đồi núi đập vào mắt và chim rửa lâu lâu chưa thấy sạch nên không thể tĩnh tâm với em được. Nhưng lúc lên giường thì thấy công đoạn nắn bóp của em đáng đồng tiền bát gạo nên đệ phải tạm hoãn cái sung sướng này lại để hưởng cái khai vị kia trước đã. Em nó làm tuần tự và đầy đủ các bộ phận, bóp và miết cùi trỏ trên lưng đệ thấy cũng mất sức lắm đấy chứ không tượng chưng tí nào.
Hơn 15 phút trôi qua, màn "vật lý trị liệu" có vẻ đã hơi dài mà em ấy chưa có dấu hiệu định hết tập một chuyển qua tập 2, vậy người nông dân phải làm thế nào? Tuy rằng em ấy chẳng phải rau nhưng tình hình thế này thôi thì chủ động cho được việc. " Em xăm hình gì sau lưng đấy?" "chữ gì đây? Tiếng Anh hay tiếng Thái?" "nó dài nhỉ, có xuống đến mông không?" Song song là tiện tay kéo tuột cái áo váy em mặc xuống, đến mông, rồi gối và biến mất sau cạnh giường. Xương quai xanh nhô cao, đôi ngực tròn đầy đặn, bóp vào không nỡ mạnh tay vì gần như chưa có hư hao gì, mông cong, quần chíp đỏ, da em trắng và quá mịn đi, cơ thể ấm và mềm mại, không béo nhưng chạm vào đâu cũng thấy êm và mịn làm đệ không thể rời tay được. Chưa đủ, đệ tóm lấy vai em, vật xuống giường, bắt đầu hít hà, ngấu nghiến cổ và ngực em, tay di chuyển, miết trên da thịt êm ái, chạm tới những ngóc ngách nóng hổi, cái quần chíp đỏ lúc ấy trở nên quá vướng víu, mọi giới hạn lúc ấy trở nên mờ nhạt, nhưng mới kịp kéo xuống đến trên gối thì em đã chồm dậy hôn hít liếm láp các kiểu xong lại đẩy đệ ra khỏi giường để trải ga chống thấm để làm nuru. Sao không trải từ đầu nhỉ?! Cắt cơn như vậy, làm cho cả thằng anh lẫn thằng em xuống rồi lại phải lên. Nuru hết lưng là đến bụng, em ấy đổ tinh dầu lênh láng và trườn qua trườn lại. Da thịt êm ái, âm thanh nhóp nhép của tinh dầu trơn nhờn ướt nhẹp thật dâm dật. Lưỡi em lướt từ tai, qua ngực, xuống bụng dưới và bất ngờ ngậm sâu vào thằng em đang chào cờ mong đợi, đệ tụt mạnh cái quần xuống, phía trong không phải ẩm ướt, mà là một cái khe ướt sũng và nóng hổi bao trùm lên những ngón tay, cứ vậy tay miệng phôi hợp nhịp nhàng và kết thúc có hậu là khỏi cần bàn cãi. Lúc tắm tráng xong ngồi đưa chân cho em ấy xỏ tất đi giày, nghe mùi tất đi nguyên ngày mà ngại với em quá.

Em này cá nhân đệ thấy rất ưng ý, toàn diện và nhiều nét đặc sắc. Chắc sẽ còn gặp nhiều lần nữa.

Địa chỉ: 20 Lê Đức Thọ
Phòng Vip: 500k -150k khuyến mại + 100k gel
Típ: 2 x 500k
Phòng đã có mắc áo, nước hôm ấy không thấy vàng, đồng dâm nào đến trong mấy ngày này kiểm chứng xem hết hắn chưa nhé.