Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mưa gió bên em 96 Kỳ Anh

giangngu

Thành viên mới
Mưa gió lây phây, người lâng lâng rượu đâm ra lại thèm cảm giác nằm ườn ra để được xoa xoa nắn nắn. Thích mát xa hơn check hàng nên Kỳ Anh massage thẳng tiến.
Đến nơi random bốc được em 96. Em này mặt xinh, tóc dài và mượt. V1,V3 đẹp.
Vô trong được em nó tắm táp chu đáo như em bé, nói năng cũng nhẹ nhàng và thân thiện, dễ gần.
Tắm xong em lôi lên giường đấm bóp được khoảng 10p, khoản này cũng rất có lực và bài bản luôn.
Đoạn sau hấp dẫn hơn nhiều: bóp đùi vài phát em lôi mình ngồi dậy, hai đứa nhìn nhau vài phút chẳng nói gì rồi rất tự nhiên em kéo mình vào lòng hôn má hôn cổ rồi...hôn môi, đá lưỡi nhưng rất tự nhiên, âu yếm, tình cảm như người yêu. Tay mình thuận theo cảm xúc đặt nhẹ lên bầu ngực, ngực em đẹp, to,đầu ti nhỏ, thấy em bảo làm lâu rồi nhưng sờ vẫn sướng. Bú mút thoải mái, rờ xuống dưới bím thì thấy ướt nhẹp rồi. Cô nhỏ của em sạch sẽ, ko cavat nhưng hơi rộng, mình phải đút cả hai ngón tay vào em mới sướng và co bóp mạnh. Hai bên vuốt ve hàng nhau khoảng 10p thì mình phun, phần vì em làm nhẹ nhàng, phần vì em gục hẳn vào người mình rên lên từng đợt rất thật, tình cảm và không hề giả tạo, mình phun ra hết vào miệng em nó luôn, phê vãi.

Tắm lại cho mình rồi ôm ấp tình cảm trước khi về.
Tổng kết: Công nhận đi massage mà được em út làm như người yêu công nhận phê lắm luôn. Phù hợp với bác nào thích tình cảm, nhẹ nhàng. Newbie post bài mong các lão làng ủng hộ và chỉ giáo.

Đính kèm

loiki

Thành viên mới
Mưa gió mà được bên em út thì còn gì bằng hâha