Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

mưa buồn gặp dc em 26 hết buồn luôn...

nguyen toan

Thành viên mới
chào cả nhà mình là thành viên mới lần đầu viết bài cùng nhóm. mấy ngày nay trười mưa suốt cuối tuần dc nghỉ mình quết định lại qua cơ sở em Nam Vũ , kiểu mình biết cơ sở rất nhiều em trẻ đẹp xinh non lên ko yêu cầu e nào, bốc đại một số hơn xui. vào phòng dc chừng 5 phút một em bước vào giới thiệu nhỏ nhẹ giọng nam. mình cũng ko hỏi số ktv mãi đến khi song về mới hòi thì biết e đó 26. nhìn chung đã đến cơ sơ nam vũ rồi thì ae khỏi thất vọng, đến buồn về vui. em 26 nhiệt tình chu đáo khỏ chê dc điểm nào, đánh cao ráo.giọng nói dễ thương đặc biệt là các bài trườn hết chỗ nói sướng đến tê dại hết ng........
Đánh giá
Lễ tân với nv phòng ok
Đánh giá e 26:
Cao khoảng 1m63 mình dây cây cảnh
V1 : 8đ hệ cam nhỏ , vừa tay mình thích vậy , tùy theo sở thích ae.
V2 : 8đ. eo bánh mì
V3 : 9đ tròng vo
V4: đẹp , lông lá cawth tỉa gọn gàng, nhiều nước do chắc mình đi ca đầu
Nói chuyện vui vẻ , các công đoạn làm cẩn thận chiều khách. cả 2 đều nude ôm ấp chán chê
Phòng phải nói là khá đẹp , giường to tha hồ lăn rồi ấp nhau.
giá hợp lý giảm rồi còn 1050k quá ok.
Kết thúc buổi chiều ngon chim ,lần sau sẽ thử em khác cho biết
ấn tượng mấy cậu trông xe lúc về trời mưa còn lau yên xe cho mình, thanks

Massage Windy Duy Tân

Chủ Cơ Sở
chào cả nhà mình là thành viên mới lần đầu viết bài cùng nhóm. mấy ngày nay trười mưa suốt cuối tuần dc nghỉ mình quết định lại qua cơ sở em Nam Vũ , kiểu mình biết cơ sở rất nhiều em trẻ đẹp xinh non lên ko yêu cầu e nào, bốc đại một số hơn xui. vào phòng dc chừng 5 phút một em bước vào giới thiệu nhỏ nhẹ giọng nam. mình cũng ko hỏi số ktv mãi đến khi song về mới hòi thì biết e đó 26. nhìn chung đã đến cơ sơ nam vũ rồi thì ae khỏi thất vọng, đến buồn về vui. em 26 nhiệt tình chu đáo khỏ chê dc điểm nào, đánh cao ráo.giọng nói dễ thương đặc biệt là các bài trườn hết chỗ nói sướng đến tê dại hết ng........
Đánh giá
Lễ tân với nv phòng ok
Đánh giá e 26:
Cao khoảng 1m63 mình dây cây cảnh
V1 : 8đ hệ cam nhỏ , vừa tay mình thích vậy , tùy theo sở thích ae.
V2 : 8đ. eo bánh mì
V3 : 9đ tròng vo
V4: đẹp , lông lá cawth tỉa gọn gàng, nhiều nước do chắc mình đi ca đầu
Nói chuyện vui vẻ , các công đoạn làm cẩn thận chiều khách. cả 2 đều nude ôm ấp chán chê
Phòng phải nói là khá đẹp , giường to tha hồ lăn rồi ấp nhau.
giá hợp lý giảm rồi còn 1050k quá ok.
Kết thúc buổi chiều ngon chim ,lần sau sẽ thử em khác cho biết
ấn tượng mấy cậu trông xe lúc về trời mưa còn lau yên xe cho mình, thanks
[/QUOTE
cảmơn a ã tin dùng dv của cs của bên e cs tạặng a mã giảmgiá 50% từ ngaày 26-4 đến 3-5 hi vong a quay laại sd dv bên e vàrủ cảbb ếntrải nghệm nữa nhéa

nguyen toan

Thành viên mới
kiểu này dịch bệnh chưa biết khi nào mới ổn chán thât..........