Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

MS Kỳ Anh 20 - Nhiệt Tình Nhất Vẫn Là Kỳ Anh. Hơn Cả Sự Mong Đợi

Chim Mới Nhú

Thành viên mới
Chào các bác ! Hôm qua mình vừa có 1 tối ngon ngọt từ thit và thơm từ xương, cũng như là được no đủ phê từ thằng anh tới thằng em luôn! Đi làm về mấy thằng trong chỗ làm đưa đón vợ con về nhà xong thì rủ xuống tiệm massage kì anh chơi . Thấy mấy anh em báo ở đây mới mở đang tưng bừng khuyến mại nên cũng ghé qua thăm thú xem sao . Anh em công chức lương ba cọc ba đồng cứ nghe thơm bổ rẻ là bốc họ cũng phải đi ngay hê hê

Cảm nhận đầu tiên là cơ sở quá ư là tuyệt vời , sau khi mua vé là được loker mời lên tầng 8 mời thử các dịch vụ chăm sóc sức khỏe mình thì nghiện môn ráy tai được nhân viên hướng dẫn ra làm ghi nhận phê thật nằm 30 phút , tiếp đến là tới cắt móng tay chân và food massage . Chưa biết tới khoản abc như nào nhưng cảm nhận đầu tiên là rất phấn khởi . Mình đi vé vip giá còn có 380k mà riêng khoản phục vụ trên khu tầng 8 đã thấy nó quá xứng đáng rồi . Sau khi hết các công đoạn làm bát cháo bào ngư mới gọi loker sắp xếp phòng . Do chưa đi ở đây bao giờ nên mình chọn random được em số 20 .

Xuống phòng cảm nhận đầu tiên là phòng ốc được bài trí khá lạ lẫm và cầu kì một sự hài lòng không hề nhẹ bảo sao nhiều anh em đi về ca ngợi vậy đúng là mô hình trong sài gòn mang ra có khác nó nâng tầm ăn chơi lên 1 đỉnh cao hơn hẳn các tiệm ngoài bắc khi quá chú trọng tới cái khoản bò và liếm =)) , sự hài lòng còn thực sự hơn đó là sự xuất hiện của bé 20 đúng gu mình thích :) Bé nhẹ nhàng chào tui, rồi chủ động giúp tui thay đồ xong thì vòng ra sau lưng quấn khăn cho tui…ớ còn bóp luôn thằng đệ 1 cái rồi mới chịu cho tui vào xông.

Xông nhanh bước ra cho bé lau người rồi tắm sạch sẽ. Bé tắm và gội đầu kỹ, riêng thằng đệ được gội đầu kỹ lắm, tới mức nó chào cờ luôn. Tắm rồi thì lên giường nằm cho bé massa khỏe. Bé tròn tròn, có da có thịt nên phần mát xa khỏe mình rất ưng ý! Đủ bài, đủ lực và làm tốt

“Anh lật lại em matxa phía trước rồi…em xin phép gặp thằng đệ anh tí nha!” Rồi hí hí. Cha mạ ơi! Mình cũng phì cười với bé. Lật người lại, bé tiếp tục masage khỏe cho mình. Bóp tay bóp chân rồi matxa đầu khá thoải mái. Quay xuống gần thằng đệ, bé thả 1 đàn kiến bò xung quanh thằng đệ rồi bắt đầu cầm lấy nó mà mút rồi ngoạm hẳn vào trong miệng luôn! Bé nhịp nhàng lên và xuống, mình thì chỉ năm đó và hưởng thụ những thứ mà bé đang làm. Bỗng mở mắt ra thì thấy bé đã bung vài cúc áo ra, tiện tay xin…hái đào tiên 1 tí ^^ Hệ cam Việt, bóp vừa tay lắm! Đang bóp bóp, xoa xoa thì bé ấn thằng đệ tôi 1 cái rồi hôn và đá bi, thì thằng đệ nó khóc quá trời khóc luôn….bé lấy khăn lau sạch sẽ rồi nhưng không quên hôn nó 1 cái cuối để tạm biệt. Tắm lại xong cũng là lúc hết giờ! Quá đã luôn, không ngờ lại đã như này! Lần tới chắc phải thử cái SUPERVIP xem bé còn skill nào mà giấu hay không.

Ở đây có 1 cái mình thấy rất văn minh là anh em vừa lòng cho bao nhiêu các em cũng vui vẻ không vòi vĩnh khách là điểm cộng để anh em ủng hộ . Cá nhân mình sau này tiếp khách hay bạn bè nhất định quay lại đây . Anh em nào chưa ghé theo mình thì nên ghé thử và thử hết các dịch vụ tại đây

Địa Chỉ : 103 ngõ 360 xã đàn Massage Kì Anh