Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

MS 337 Trần Khát Chân - Tuyệt đỉnh HJ

Dũng Lựu Đạn

Thành viên mới
Đây là một địa chỉ massage HJ mình đánh giá khá cao trong thời gian gần đây. Một em nhân viên đem lại cho mình ấn tượng rất lớn. Cảm ơn bác phang1phat đã giới thiệu cho em nhé :)

Massage 337 Trần Khát Chân
Địa chỉ:
Dĩ nhiên là ở 337 Trần Khát Chân rồi :D. Các bác đi từ Đại Cồ Việt ra thì nó nằm ở cuối đường gần Lò Đúc, bên tay phải

Giá vé:
180k 60'
250k 90'

bo 200 - 300k HJ

CSVC:
CSVC ở đây phải nói là đẹp hơn mình nghĩ, nhìn từ bên ngoài vào không nghĩ là nó lại đẹp đến vậy đâu.
PHòng lễ tân thì hơi tối tăm chút, nhưng phòng massage khá ổn. Phòng rất rộng rãi, nhiều đèn đóm cho cảm giác sáng sủa, ấm cúng, trang trí vừa phải. Đồ đạc tuy không mới lắm nhưng sạch sẽ. Phải nói đây là một trong những chỗ ổn nhất với tầm giá như này :)

Nhân viên:
Em 19:

Trong tất cả những lần mình đi massage HJ từ trước đến nay thì có thể khẳng định là em là người đem lại cho mình nhiều cảm xúc nhất, ấn tượng nhất và cũng hài lòng dễ chịu nhất :). Mình hoàn toàn bị chinh phục bởi cách nói chuyện thông minh, nụ cười tươi tắn cũng như cách làm tình ảm và huyên nghiệp của em,

Như thường lệ, tả qua về ngoại hình của em trước nhé. Không cao lắm, không béo không gầy, nói chung là về body thì mình không có ấn tượng gì nhiều. Bù lại, em có khuôn mặt rất dễ thương. Đặc biệt là đôi mắt cười rất thiện cảm. Mỗi khi em cười, hai mắt nheo lại mỏng như sợi chỉ, cong vút như trăng khuyết, nhìn vui và yêu lạ :)

Vừa vào phòng, mình đang nằm dài trên giường thì em bước vào, chẳng chào hỏi gì đã nằm xuống ôm mình, rất âu yếm và tình cảm, cứ như đã quen rất lâu rồi. Những công đoạn tiếp theo cũng cứ thế diễn ra một cách tự nhiên, thoải mái. Mình và em nói chuyện như thể đã quen rất lâu, không có gì phải rào đón cả. EM nói chuyện khá thông minh và rất có duyên, cười rất nhiều.

Đến công đoạn thư giãn thì mình hoàn toàn bị chinh phục luôn rồi. Dĩ nhiên em chỉ HJ thôi nhưng kỹ thuật của em cũng làm mình phải đứng ngồi không yên. :D. Em nhẹ nhàng vuốt ve mơn trớn thằng em rất rất lâu, kỹ càng, nhẹ nhàng, tình cảm. Sốt hết cả ruột rồi em nó mới chính thức hành động, bàn tay nhịp nhàng, mềm mại kết hợp với lưỡi em ướt át, nghịch ngợm lướt qua từng bộ phận nửa trên cơ thể mình. Em cũng không có động tác gì đặc biệt cả, nhưng sự thuần thục trong từng động tác, từng kỹ thuật dần dần làm mình trải qua nhiều cung bậc cảm giác khác nhau. KHông có gì nhiều để miêu tả nhưng đối với mình, đấy là một màn HJ tuyệt vời :D

Kết:
Mới đi thử một lần nhưng mình khá có thiện cảm ở đây. CSVC ổn, ấm cúng sáng sủa và nhân viên rất được.
Có lẽ mình sẽ đi thêm chỗ này một vài lần nữa để thử các em khác xem thế nào. Còn riêng em 19 này thì rất recommend các anh em nên gặp thử, nhất là các bác thích HJ, đảm bảo sẽ không tiếc thời gian ở với em nó đâu :D

Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :)