Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một vòng trái bắp cùng với em NDL

Terry

Thành viên mới
Kính chào các anh em, nhân lúc đang rảnh rỗi nên viết vài dòng tâm tư với ae. Trưa nay em có liên hoan phòng rồi nhậu phê quá, về đến nhà cứ cảm thấy khó chịu sao sao á nên phải kiếm chỗ giải quyết nổi sầu thôi, chợt nhớ đến cơ sở ms NDL mới mở gần đây nên đi ngay.

Đến nơi e pick gói căn bản nhất thôi, ktv thì random vì cơ sở mới kiểu gì cũng toàn các bé xinh tươi. Lên phòng vừa xông hơi xíu thì em ktv lên phòng đợi. Đùa chứ em thích ngay từ cái nhìn đầu tiên. Em nó có quả chớp mắt nhìn dâm k thể chịu đc luôn. Vào rồi thì công đoạn ai cũng như ai thôi, nhưng đặc biệt ở đây em có nói em ý làm Nuru vì em chưa đc thưởng thức khoản này bao giờ.

Đến khoản NURU thì em nằm sấp mặt cho em nó muốn làm gì thì làm. Tự nhiên thấy đôi gò bồng đảo lạnh buốt lăn quanh mông rồi từ từ trường lên lưng, bú liếm 1 vòng trái bắp khắp cơ thể. Lúc sau thì quay lại nằm ngửa, hai chân giơ lên để em chăm sóc cho thằng bé ti hon của em.

**Giờ em mới tiết lộ em ý số 02 các bác nhé, em này đặc biệt có khoản rên cực gợi tình. Được kết thúc trong vui vẻ với màn CIA không có gì có thể hoàn hảo hơn. Nằm nghỉ một lúc cái vô tắm rửa lại còn nghịch em thêm chập nữa mới tha.

Viết đến đây thôi còn anh em nào tò mò thì đến trải nghiệm thực tế nha, em số 02 này đúng chuẩn em gái quốc dân đáp ứng mọi đấng mày râu khó tính nhất luôn nha, 100 điểm là quá xứng đáng!

Đính kèm