Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một Thoáng Mộng Mơ Cùng Em Hot Girl 2k3 698 Hoàng Long

michel trinh

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em huynh đệ .
Đánh giá sơ sơ qua em nó cho anh em nào chưa biết thôi nhe còn lại để anh tự khám phá vậy nó mới vui
Em gái bé nhỏ 2k3 ms 698 :
Face: xinh, mũi cao, mặt nhỏ, v-line, môi mộng hôn hít sướng lắm.
Skin: trắng trẻo nuột nà không một tì vết.
V1: Thuộc tầm top của những loại Bưởi, trắng mộng nước, mềm mịn, nuru và kẹp khá là phê.
V2: Dáng thon gọn nên eo cũng thon luôn, dáng chuẩn mẫu xinh.
V3: dáng chuẩn đẹp mẩy.
V4: Khe nhỏ, hồng, mạ non được dọn sạch sẽ không qua khỏi bờ, nước nôi thì đủ dùng, quan trọng là bót rót, khít rịt.
Bé thuộc tuyp tình cảm hàn quốc, cái gì cũng chậm rãi mà phê vãi. Đầu tiên là combo tắm kết hợp kích thích thằng em bằng nhiều động tác và tư thế. Đầu tiên là ôm ấp vuốt ve cho có chút không khí đã thì rồi là vào với vấn đề chính nè. Em bắt đầu tung skill áp chảo trước bằng cách quỳ gói và di chuyển cặp chảo lên xuống ở vùng đùi, kèm với đó là skill lấy bưởi đè người nữa nhé. Ta nói không có thì thèm, còn có rồi thì ôi thôi phải hưởng thôi.
Xong skill là tiếp tục bài nuru và bj ngay trong bồn tắm như những lần trước mình được trải nghiệm .Phần trình diễn của bé cứ thế mà thực hiện đến cuối phần nuru thì thằng em cũng đã kịp để lại phát đạn trước khi kết thúc và từ giã em để đi về với những cánh chim cô đơn.
Tổng kết về bé , 1 số hot của Hoàng Long ae nào ko thử là mất lượt nha .

Đính kèm