Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một ngày vui vẻ cùng với e 686 nhiw người yêu

Lucacubu

Thành viên mới
Xin chào tất cả ae đồng dâm sao đây là một bài viết về e 686 tui vừa mới trải nghiệm clm nó sướng lắm ae ơi vừa vào phòng bé chào hỏi tui với nụ cười tỏ nắng thêm 2 má lún đồng tiền nữa nhìn phát là muốn yêu luôn, ngồi tâm sự với bé tí xong bé bảo vào tắm là tui nói a chịu hết nổi rồi làm liền đi e sao đó là một đường lưởi uốn éo từ cổ xún tới chân lúc đó là muốn ra luôn cmnr mà tui phải kìm lại đễ k thôi e nó nói chưa đi chợ đã hết tiền hihi sao đó quắn quýt mồi hồi thỳ thằng e tui nó củng đành xin lổi e chịu k nổi rồi, xong xui lên giường tui và e ôm nhau tâm sự loài chim biển đến một lúc sao tui và e ấy vào phòng phao tui nằm lên và e massa thái vú e cạ lên cạ xún làm cho thằng e tui nó lại lên nữa chuẩn bị chiến hiệp 2 trên phao 69 96 là hết bài luôn nha mấy ông đồng dâm😂 nói nhiêu đấy thôi nha ae . thật sự hôm nay là một ngày tuyệt với khi đến với bồng lai tiên cảnh từ cách phục vụ cách tiếp khách đến cơ sở vật chất rất chi là ok nha sao đây tổng chào ae hẹn gặp lại một ngày gần nhất

Đính kèm