Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một ngày cuối tuần trời đẹp với em Quỳnh Esalen

Mr Helt

Thành viên mới
Xin chào admin và anh em trong nhóm mình,

Lời đầu tiên em xin cảm ơn ban quản trị đã tạo một sân chơi cho ae được chia sẻ và kết nối.
Hôm nay tranh thủ ngày cuối tuần em có tạt ngay qua Esalen ngay 333 Đội Cấn.
Cuối tuần trời đẹp nên đang ngồi cafe mà lòng rạo rực phải nhắn ngay zalo đặt ngay lịch vé 60p’ thay vì ngồi nhìn các đôi đi với nhau tìm nơi trú ẩn….
Đến lễ tân báo là anh có đặt trước ( lại còn đúng đầu giờ chiều nên chưa đông khách) nên được lên ngay và có ông em nv đưa đồ lên báo anh có nhu cầu ktv như thế nào( do đi lần đầu ở đây chưa biết nên cứ bảo em cho anh bạn nào trắng trẻo đầy đặn là được. Vào cất đồ rồi ra làm ngay một cú tắm sục xông hơi giải toả cơ thể thì được đưa ngay lên phòng riêng ( em xin nhận xét là do mình đi vé thường nên phòng cũng nhỏ xinh đủ để nằm với hoạt động). Vào phòng được khoảng 5p thì em Quỳnh mở cửa chào hỏi lễ phép và được cái em ấy cũng cao ráo trắng trẻo. Em hỏi anh muốn em làm gì trước thì thẳng thắn là mình đang hơi mỏi nên nhờ em xoa bóp cho tý tiện thể ngắm xem em nó như thế nào về còn báo cáo với ae. Em vâng dạ và rất chu đáo cũng như có các kỹ thuật chạm nắm đặc biệt làm muốn “không” cũng không thoát. Đến khi vào việc chính ( ở đây chỉ HJ) thì em bôi dầu vào làm việc rất chu đáo kỹ lưỡng. Trong lúc đó thì em kéo dây áo cho sờ vòng một và vòng ba rất thoải mái (không quá dữ). Đến khi hết round một thì em nhẹ nhàng bóp đầu massage thêm cho em thư thái và cũng sẵn sàng chuẩn bị cho round 2.

Khi bắt đầu lượt 2 em cũng biết tác động các thủ thuật( mút tai, ngực…) để cho mình tạo cảm giác mới lạ và cuối cùng cũng không thoát được khỏi đôi bàn tay đó…. Xong xuôi em đấm bóp thêm một lát rồi còn trêu anh có làm round 3 không( mình chỉ sợ run chân đi xuống thì chết). Tâm sự nói cười một lát thù mình cũng xông xuôi rồi ra về trong sự thoải mái an toàn.

Tổng kết hết 660k ( đã bao gồm tiền vé 160k”được giảm đặt trước” và 500k tiền bo)
Đánh giá về ktv:
Giọng: Đúng giọng con gái miền Nam( Tiền Giang) ngọt ngào đi vào lòng người.

Face: Ưa nhìn ( không phải xinh) nói chung là có thiện cảm. Cười nói còn duyên nữa chứ nên anh em nào mà thích vừa à ơi vừa tình cảm thì em nó là oke luôn chứ.

Đùi: Mượt mà hơi to nhưng anh em nào mà thích trắng với nuột thì em thấy là ổn.

V1: Hệ cam vừa tay với anh em nào không có nhu cầu qua khắt khe, đủ cầm nắm và không quá săn nên em nghĩ là hàng thật.

V2: Bình thường không có quá nhiều mỡ nên cũng tạm ổn.

V3: Chỗ này oke mượt vào khá chắc( chắc do em có tập)

V4: Em xin không nhận xét vì không đụng đến được
Tổng kết : 7.5/10, hợp lí cho một lầm trải nghiệm về cả giá và dịch vụ và chắc sẽ quay lại.

P/s : Em xin phép không chụp ảnh vì sợ ảnh hưởng đến KTV.

ThaiBan

Thành viên mới
Gọi cho Thái Bân 0912254348 nhé,đăng ký luôn.