Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một lần trải nghiệm em số 12 ưng ý

cuaquyvidai1993

Thành viên mới
Lẽ ra là lên sóng từ tối qua, nhưng không hiểu sao sáng dậy không thấy thread đâu, chắc up lỗi. Làm mất công đêm qua hì hục ngồi gõ quá các bác ạ :((

Mình khuyên các bác nên đi vé maximum chơi cho đã, vui nhất ở chỗ này là tắm chung đùa nghịch với các em.
CSVC: Ở đây khá là khó đánh giá CSVC vì nó có tới 3 loại phòng tùy theo nhu cầu, nhưng đánh giá chung so với mặt bằng thì khá là đẹp. Không nói tới mấy em út, phần csvc ở đây chắc là nhất sài gòn rồi.

Em 12 làm cho mình thì massage khá chuẩn bài, kĩ càng chi tiết. Mình và em cũng thoải mái chém gió, nói chuyện vui vẻ, không có gì khó chịu cả.
Đến lúc thư giãn thì em khá tự nhiên, chủ động ôm ấp liếm láp tai liếm cổ rồi hôn chụt vào môi, nghịch ngợm các kiểu. Thích nhất cặp vếu của em nó, bóp mềm mềm sướng lắm luôn!
Em này BJ khá nhiệt tình luôn, mình đánh giá cao em này ở khoản nhiệt tình vui vẻ.

Tổng kết:
Chỗ này mình khẳng định khá ngon luôn. Tạm thời đánh giá của mình về chỗ này là như vậy, có thay đổi gì sẽ cập nhật với các bác sau. Thank các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :D

Đính kèm

• 134.6 KB Lượt xem: 1,325