Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một lần nữa làm vua ở Kingspa 63 Tô Hiệu

Dâm Văn Dục

Thành viên mới
Thân chào các đồng dâm congdongx

Mình lại mới qua Kingspa hôm qua, có một vài cảm nhận muốn chia sẻ với các bác:

Trước khi qua 15 phút mình có điện gọi bác Định để bố trí cho em 06 nhưng bác định bảo em ấy bận đến 2h mới rảnh nên chuyển qua đặt em 05.

Đến nơi, được lễ tân đón tiếp niềm nở và nhiệt tình, rồi mời lên phòng đợi em 05. Trong thời gian chờ đợi, có trà nóng của lễ tân mang đến . Mình tranh thủ hỏi lễ tân xem em 06 bận không và được trả lời là 06 bận không đi làm.

Vào phòng chưa đến 5 phút thì 05 ùa vào, mở đầu là câu: Em chào anh, em làm cho anh có được không. Cảm nhận đầu tiên về 05 là ngoại hình khoảng 6 điểm, ân cần, niềm nở. Hai anh em nói chuyện qua lại, cởi đồ, cởi giày cho mình rồi hỏi: Anh làm gói 500k (2 giờ) thì làm 4 tay cho thoải mái anh ah. Đầu tiên mình cũng định thôi, em ấy lại nói em gọi bạn em làm 4 tay, anh sẽ không phải tiếc đâu. Mình mới hỏi bạn em là ai? Em nói: 06 anh à? Có một chút bất ngờ!!! Từ trước đến nay mình toàn solo nhưng trước cám dỗ này thì mình không cưỡng được. Em lại nói rất hiếm người được cả 05, 06 phục vụ vì thường đông và chỉ gọi được 1. Mình đi đầu giờ nên 2 em mới đi làm còn chưa có khách nên mới gọi được. Em còn nói anh cứ thử đi, vì em và 06 chơi thân với nhau nên rất hợp. Anh sẽ không bao giờ thoải mái nếu sau này có thử cặp nào khác. Thôi thì để thằng em dẫn dắt thằng anh vậy.

Trong lúc 06 lên thì mình và 05 quấn lấy nhau rồi, em ấy hôn môi, đá lưỡi điệu nghệ, khi mình đang đứng đã lột hết đồ rồi lưỡi em ấy đã chu du toàn thân rồi. 05 nói là em phải tranh thủ trước không tý 06 vào anh lại quấn lấy nó bỏ rơi em. Mình bế 05 lên để đặt lên giường còn em ấy vòng chân quặp chặt. Vẫn ở tư thế em ngồi trên giường massage còn mình thì đứng, em ấy vừa HJ vừa hôn, rồi cầm lấy tay mình đưa vào bướm em ấy. Thực sự rất bất ngờ vì em ấy rất nhiều nước, vừa hôn vừa HJ cho nhau trong âm mớ âm thanh đầy nhục dục thì 06 đến. Trước lúc ấy cứ nghĩ là sẽ ngại, vậy mà khi 06 vào mình thấy hứng kinh khủng. Rồi 06 ùa vào cởi bỏ chiếc áo phao màu xám, rồi ra phía sau mình vuốt ve bú liếm. 05 thì lúc đó đã quỳ xuống BJ rồi. Khi 05 BJ, thì 06 lần lần tự cởi đồ rồi đứng lên, mình và 06 lại hôn nhau, lại đá lưỡi. Thật sự cảm thấy phê pha không tưởng, đầu óc mụ đi vì nhục dục. 06 cũng kéo tay mình sờ bướm em ấy, rất mềm, nhiều lông hơm 05 nhưng không ướt át bằng. Cứ thế cả 3 hôn hít, bú liếm nhau thì hai em đẩy mình lên giường. Lúc này 06 chuyển qua BJ cho mình còn 05 nằm lên phía trên đưa vú cho mình bú. Ngày xưa chắc vua cũng sướng là như vậy. Được một lúc thì cả hai trườn xuống BJ, em thì đá cà, em thì bú, rồi chuyển qua WC. Lúc đó thì mình không còn chịu được nữa, lúc gần out thì 05 nói: hôm nay anh phải 2 lần nhé! Em bú một lúc nữa thì mình CIA. Thật sự mãn nguyện.

Xong lần một, các em dùng dầu và đá nóng massage cho mình. Các em nói thời tiết này anh không nên làm nuru vì nuru chỉ có kem lạnh thôi. Rồi cả 3 vào tắm bồn. Xong các em lau khô cho mình rồi bất ngờ 06 lại BJ. Cả 3 lại quấn lấy nhau, lại hôn hít, đá lưỡi bú liếm, các kiểu. Rồi lại vật ra giường bú liếm. Rồi mình lại out lần 2 vẫn trong miệng 05.

Mình và 06 vào tắm còn 05 thì dọn dẹp bãi chiến trường ở ngoài và chuẩn bị quần áo cho mình.

Tắm xong, em thì mặc quần, em thì mặc áo cho mình. còn đòi xỏ giày, xỏ tất nữa...

Theo mình cảm nhận thì 06 có xinh và trắng hơn 05 một chút, vú và mông đầm hơn 05 nhưng độ dâm thì 05 có phần hơn. Và có một điều quan trọng là 05 theo mình cảm nhận thì kinh nghiệm, lọc lõi, và tiểu xảo hơn.

Nhưng đó là những tiểu tiết nhỏ, không nên để ý để cuộc chơi trọn vẹn. Mình tip 2 em 1,2 triệu. Thanh toán lễ tân 4 tay là 650k. Tổng kết cho một chiều mãn nguyện là: 1,85 k. Rất mãn nguyện!

Các bác lưu ý là 2 em nó ngoài tiếng Kinh, còn nói với nhau bằng ngôn ngữ khác mà mình không hiểu là ngôn ngữ gì! Chỉ khi không muốn khách biết nội dung câu chuyện thì các em ấy dùng thứ tiếng ấy. Còn bình thường các em vẫn nói tiếng Kinh như anh em chúng ta.

Một điều nữa là các em làm đến 26 thôi nhé! Anh em nào muốn thăm các em thì nên đến trước thời gian này.

Thân chào các bác. Mình sẽ trở lại Kingspa để làm vua nhiều lần nữa!