Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một chiều tưng bừng 2s tại Eva NTĐ vs em 77

Chanlam12

Thành viên mới
Xin chào các bác em mới chuyển từ bộ môn checker sang và đây là lần đầu tiên đi trải nghiệm massage. Nếu bài review có gì chưa đúng mong ae góp ý. Sau một thời gian tham khảo diễn đàn em đã quyết định chọn Eva NTĐ để trải nghiệm. Nhắn tin zalo được quản lý tư vấn nhiệt tình chọn cho 3 em vú to nhất là 14, 27, 77. Sau 1 hồi đắn đo em quyết định để cho bạn quản lý chọn giúp đc em nào chiến em đấy :)) Lúc đến thì chỉ còn mỗi em 77 rảnh nên ok thôi
Phòng ốc nhỏ nhưng sạch sẽ gọn gàng! Đc bạn nhân viên đưa vào bật buồng xông hơi. Xông đc 5p thì em 77 vào. Em này cao tầm m58 dáng đầm vú to chà bá đầu ti nhỏ (đúng gu), mông mẩy và tất nhiên k có eo nhưng k bị xồ xề người rất chắc chắn, mặt mỗi ưa nhìn. V4 cắt tỉa gọn gàng nhiều nc
Tắm chung kì cọ mơn trớn xong em lên thành bồn ngồi tận hưởng shot 1
Massa khoẻ thì em này làm đủ bài có lực, vú to nên trườn nuru phê dã man. Trườn lên trườn xuống 1 hồi em nứng quá đè mình ra bú lấy bú để còn mình thì cũng nhanh tay khám phá V4 khít và nc nôi nhoe nhoét
Em này BJ rất đc nhưng hơi lười nên đc lúc là HJ ngay :)). À em này rên như JAV rên to cả tầng nghe đc mất
Túm váy lại 1củ2 ok cho lần đầu trải nghiệm. Em 77 này đc nhé ae thích hợp cho ae gu đầm vú to giống mình. Mình thanh toán tiền mặt nên k có bill nha ae

Đính kèm