Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một buổi ra mắt em 86 tại BỒNG LAI CÁC❤️

Bụp@99

Thành viên mới
Trong lúc hôn đắm đuối, tay tôi bắt đầu rình mò ngực, xong rồi dần dần từ bụng luồn xuống dưới. Phải thật từ từ giống như chàng trai mới lần đầu vô, diễn sao cho nó cảm xúc vẫn còn ngại ngùng. Em hôn đắm đuối, như nút lưỡi tôi vậy, tay thì bắt đầu sờ lần xuống dưới HJ. Hết hôn môi giờ tôi chủ động hôn cổ em, còn em thì quay ra hôn tai. Bé bắt đầu rên rỉ vào tai những lời kích thích, ánh mắt gợi tình như muốn ăn tươi nuốt sống. Đầu tôi nghĩ hôm nay ứ biết ai mới là gà, ai mới là thóc. Chết dở… Cả hai ôm hôn nhau đắm đuối được tầm hơn 10 phút thì tôi bắt đầu thấy người em giật giật, bụng hơi co, lưng cứ rướn sang hai bên, hơi thở em bắt đầu loạn nhịp, hai ánh mắt bắt đầu chạm nhau. Tôi không chịu nổi nữa vì em cứ giật giật khiến tôi chào thua. Ơ nhưng tôi ra rồi, vẫn thấy em đang ôm tôi say đắm, tay tôi thì vẫn đang hoạt động ở dưới. Sau một lúc sau, tôi thấy lạ tôi mới cất lời, anh chịu thua rồi sao em vẫn còn nằm lên người anh ôm vậy, tính đè chết người tôi hay gì :))) Em bảo tại em thích ôm anh tiếp, chả nhẽ anh ra thì em đứng dậy cái đi ra tắm lau người luôn à =))) Ôi vch lần đầu tiên tôi thấy có người nhiệt như vậy. Thôi thì xong shot 1, tôi cùng em vào tắm rửa lại lau người sạch sẽ.

Xong tôi lên giường nằm nghỉ. Em biết ý nằm cạnh dựa vào người tôi, lại ôm tiếp @@@ Lúc này, tôi mới hết có 1 tiếng. Nằm tâm sự đủ chuyện trên trời dưới biển tầm 20 phút nữa. Em lại ghé tai tôi thủ thỉ tiếp anh đã đủ sức làm được shot 2 chưa. Mặt tôi nghệt ra, lại lấy văn vở câu thêm được 10 phút tiếp nghỉ ngơi. Lần này nghỉ ngơi được 30 phút tôi quay bảo em chúng ta còn 30 phút. Em cười bảo anh nhầm rồi, còn tận 40 phút lận cơ thoải mái mà. Thôi xong, hết văn rồi tôi không câu giờ được thêm, thế là cứ vào làm shot 2 vậy. Lần này vẫn là trườn nuru, nhưng đổi sang quả thế 69 cho phong thuỷ các ông ạ. Vẫn từ từ các bước dạo đầu trong phần trườn nuru, xong cảm xúc lên bắt đầu xoay 69. Lần này, cảm xúc dâng cao, tôi bắt đầu lộ diện. Đường đường là học trò cưng của cô giáo Mun 00 cơ mà, tôi phải thực hành ngay những service, bài học tinh tuý mà cô giáo tôi chỉ lại. Hôm nay, tôi không thể để cô giáo tôi mất mặt được. Thế là tôi kết hợp đủ thứ thực hành ngay trên người em. Em này cũng có cái nết, người giật giật sướng sướng là mồm đang BJ nhả ra, đổi qua tay HJ tiếp. Chắc tại sợ cảm xúc quá răng chạm chỗ ấy thì toi tôi. Gu em này cũng thuộc tuýp nhẹ nhàng như tôi. Kể cả cảm xúc cao trào cũng không mạnh tay, không thì chắc chắn tôi còn cảm giác sợ hơn là sướng Vờn nhau 30 phút cuối cùng cả hai cũng phải tới hồi kết. Tôi ra shot 2 mà cảm giác như ăn mù tạt bị sốc lên tận nóc ấy, phê vch ạ. Xong việc tôi nằm nghỉ hồi sức, tay hơi run rồi đấy. Cơ mà cái mồm vẫn ngứa lại phải trêu bé tiếp. Lại cái văn ở đây cho khách hàng đánh giá KTV mà chưa thấy cho KTV đánh giá kín sao cho khách hàng nhể. Cảm xúc vẫn lâng lâng nên tôi hỏi tiếp nãy em giật giật sướng thật hay giả vờ đó ))) Em bảo thật chứ giả vờ sao nổi, xong em còn bảo lúc 69 sướng hơn. Thế là tôi mới thú thực trong tuần này ít nhất phải đi 4 lần qua BLC rồi. Xong tôi còn bảo: “nay dưới chỗ chờ, đầu anh nghĩ còn ứ tin em làm cho anh ra được 2 shot.” À đằng nào cũng lộ không phải người đi lần đầu nên tôi hỏi tiếp: “Đã ai từng bảo em ngoại hình nhìn giống Hin 96 chưa ))”. Thế là em mới đáp: “cũng có người từng bảo em giống chị ấy rồi, anh không phải là người đầu tiên hỏi thế đâu.” Nếu ông nào sau gặp em này, cũng từng gặp mã số 996 BLC, xác nhận hộ tôi xem giống không nhé. Bước ra khỏi phòng mà các em hỗ trợ ngoài cứ bảo sao nay anh ra sớm hơn mọi lần đấy nhé. May tôi văn vở câu giờ chứ không nay không chỉ là bơ phờ xuống quầy, có khi phải 2 đứa em vô đỡ bê xuống dưới luôn ấy chứ. Em gì mà nhiệt quá thể đáng.

*Tổng kết:

+Ngoại hình tôi thấy hơi giống công chúa 996, nhiệt, dáng cao, service đỉnh. KTV này tôi chấm 9,5 điểm đi.

+Cơ sở vật chất: 10 điểm chẳng chê

+Dịch vụ massage chân: 10 điểm nốt