Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một Buổi Chiều Say Nụ Cười Em 686

Balo Trở Lại

Thành viên mới
Hello ae mình đã trở lại sau mùa dịch đầy áp lực
Vẫn là những buổi trưa chiều đang ngủ nhà lơ mơ.... đứa bạn lại gọi réo rủ mình đi công việc r sẵn 2 đứa đi qua BLC lần thứ 4 trong tuần
xong công việc mình chở bạn mình chạy thật nhanh tới nơi thân quen..
Gặp lại cô gái ql bên BLC và lựa hình
sau 1 hồi lựa gần 4 5 6 pé tính mình thích trải nghiệm nhiều khi ít đi lại số cũ nên lướt 1 hồi trúng pé có nụ cười tỏa nắng xinh xắn 686
review sơ bộ
Face 9/10 : Xinh cười đẹp dt kiểu miền tây
V1 8.8/10 : hệ cam săn chắc đàn hồi realllllllllllllll đã đã
V2 8/10 : thon
V3 9.5/10 : ôi đường cong ấy đúng là con gái săn săn nó đã
V4 9,2/10 : bóp nước lênh láng
mình thì đi nhiều nên chọn vé 2 shot nhe hehe
Vào phòng xông hơi như thường lệ order đồ ăn ... ly nước cam để bồi bổ lấy sức chinh chiến
Vừa xông hơi vừa nghe nhạc tầm cỡ 8p thì pé vào ôi nụ cười ấy làm ta say đắm, pé chào hỏi mình r lật đật tắt máy lạnh lấy khăn cho mình thấy là điểm cộng r... ngồi 1 tí vs pé cho khô ng r vô vs pé tắm chung.. .. tắm kỹ càng hơn ng iu mình luôn hicccc :))
tắm 1 hồi bé bắt đầu đi bài buss hun khắp ng ở bồn tắm mình.... ôi nó phê mình làm mình fai ưởng hết người lên cho pé làm kakaka , làm đc 1 hồi mình vs pé dời qua phao để chinh chiến tiếp....
lên tới phao mình vs pé như ng iu tiền kiếp vs nhau quấn quít :)) pé đi thái nè đi lưỡi nè đê mê luôn :))))))))) r pé bắt đầu chơi những skill tuyệt đỉnh của pé làm mình out sau 20p quất quít :))) ekeke quên a ơi em sướng quá :))) nghe từ này out mọe luôn
sau đó lên pé lại ân cần dẫn mình ra tắm lại hehe đeẻ chuẩn bị chiến tiếp slot sau :))))
slot sau lên giường còn đỉnh nữa :))) kể za thôi ai sụp kiếm tui tui đền đi nhậu cái .........
ký tên Balo chân chính