Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Một buổi chiều đẹp zời và ngon chim với e 567

hoang kunn

Thành viên mới
Được hôm vừa đi tiếp khách về có tí men vào lại nhớ đến các bé ở hoàng long,lại phải ghé vào thăm các bé .Sau 1 hồi đến quán được mấy ae tư vấn giới thiệu có bé 567 mới quay lại làm,thấy bảo lợi hại hơn xưa lắm (Lúc này mình cũng nịnh bụng rằng không biết có lợi hại hơn xưa thật ko ta ) nhưng thôi cũng đành đi thử xem sao có đúng với lời giới thiệu review như quản lý tư vấn không.

Vô phòng xông hơi được 1 lúc thì bé với bộ váy yếm quen thuộc như mọi khi bước vào nhẹ nhàng chào anh,2 anh em cũng ngồi tâm sự về những loại chim trên trời dưới biển,qua màn tâm sự em rủ mình thôi vô tắm chung anh nhé.Công đoạn tắm em xin bỏ qua vì ai tắm cũng như ai,bé bắt đầu sờ soạn thằng em của em bằng những skill thượng thừa,làm đủ kiểu làm e phê như con tê tê giơ tay xin chịu đầu hàng trong đôi môi đáng yêu của bé.

Sau đó 2 anh em tắm táp lại rồi lôi nhau lên giường bé massa khỏe cho mình,được 1 lúc thì ku em lại thức dậy.Bé bắt đầu trườn thái kèm nuru không quên thêm những đường liếm tai và đi những đường lưỡi khiến mình phê điếng hết người( Mình rất thích khúc trườn này vì bé có v1 okie nên rất sướng ).Sau đó mình bảo em đổi thế 69,mới thấy em nhiều nước làm sao..
Face: Xinh, nhí nhảnh, miệng nhỏ, mũi cao.

V1: Đẹp xinh của gái mới lớn
V2: Dạng vừa người, ôm khá thích
V3: Tròn căng đét, da mịn màn, sờ mát tay. < Đỉnh >
V4: Hàng non, vét sướng, lông lá dọn gọn gàn ngăn nắp.
Service: Ấn tượng với phần Nuru giỏi, dâm dê khi vào việc, HJ BJ chuẩn, ngậm sâu lút cán cho ae ngất ngây, nói chung kỹ thuật cực tốt, phục vụ hết mình.
Tổng kết : quá tuyệt vời cho em gái 567