Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mới vừa gặp em 02 của Nhạc Dương Lầu Hào Nam về ae ơi

bibabo

Thành viên mới
K dài dòng văn tự hoa lá cành làm gì. Vì e cũng học dốt môn văn nên nghi sao ghi lại vậy thôi chứ văn vẻ k có gì cả. E đang nằm ở phòng mát xa chân uống trà gừng sau khi đã phê pha cùng em 02 xong giờ đang nằm đợi thằng bạn xuống. E được thằng bạn nó rủ đi thử chỗ này vì mới khai trương đang có khuyến mãi đồng giá nên đi xem xao. Vì cũng đồng giá vé nên tội gì không đi thử, rẻ hơn được bao nhiêu luôn.

Cơ sở thì đúng là mới làm xong thật ae à, cái gì cũng mới thom tho chưa hư hỏng gì, cái gì cũng ok hết. Chứ nhiều nơi mình đi thì nói thật đồ đạc củ hết và hư hỏng chán lắm. Nhưng đây là mới làm nên còn ngon, ae tranh thủ đi khi nó đang còn mới như này. Còn về e 02 thì e được thằng bạn nó chọn cho, nó đưa e xem hình rồi, hình này nó lấy trên nhóm gì đó rồi đưa e, e nhìn hình thấy cũng ok nên ok luôn. Lên phòng xông được 10 phút thì em vào rồi e không xông nữa mà ra gặp e luôn.

E ở ngoài nhìn hơi khác ở trong hình 1 tí, có thể do trời tối hoặc do trang điểm hơi đậm nên nhìn dâm hơn trong hình ae à. tóc thì đúng vàng nâu nhìn dưới ánh đèn rất bóng đẹp nha. Còn da thì khỏi nói như hình luôn k phải là app chỉnh trắng nha. Còn các số đo thì 3 vòng đều đạt chuẩn hết, vòng 1 vừa tay hệ cam thôi, nhưng chắc, e thì thích cam thôi vừa tay nó mới ôm trọn con chim.

Kỹ năng của e 02 thì cũng thuộc dạng tay nghề đấy, nhiều chiêu lắm, ms khỏe cũng ok, đủ để giản gân cốt, tại e lười vận động nên khi e ấy ms khỏe thì xương khớp kêu răng rắc đã lắm. Còn ms mệt thì đúng mệt thật, lần đầu mới được 1p30s là e xịt rồi các bác à, lần 2 thì mãi tới gần cuối hết giờ mới vào lại nên cũng lâu ra hơn.

Có tắm chung, BJ trong bồn luôn, mình ngồi lên thành bồn, còn e ấy ở trong bồn. mình bị ra hiệp đầu là ở trong bồn đó đấy, còn hiệp 2 là ở trên giường ms.

Kết lại là em 02 này e ok, hẹn gặp lại em ngày k xa.

Đính kèm