Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Mimosa 27 Linh Lang - Kỷ niệm lần đầu.

pmt117

Thành viên mới
Chào các bác. Nhân dịp mới lần đầu trải nghiệm món Massage và cũng là lần đầu được biết đến diễn đàn CongdongX với sự kiện tài trợ nên em mạn phép làm một bài.
Hôm đó là cuối tháng nên mấy anh em thân thiết rủ nhau đi làm chầu bia ở Phan Kế Bính, thường thì sau khi nhậu xong em chỉ đi karaoke thôi nhưng vào gọi vịn thì cũng chả làm ăn được gì nhiều nên nghĩ muốn trải nghiệm sâu hơn nên rồi quyết định là đi massage. Thấy bạn bảo ngay bên Linh Lang kia là phố chuyên lĩnh vực gái nên em lên google map tìm thử quán thì quyết định là vào Mimosa vì có thấy đánh giá 5 sao (lúc này chưa biết đến CongdongX hay cũng chưa có kinh nghiệm đọc review gì cả nên chọn hú họa).
Mặt tiền với cơ sở vật chất quán thì khá bình thường, không có gì đặc sắc. Bước vào quán nhân viên đón tiếp cũng chưa được nhiệt tình lắm, quán lúc đó cũng không phải là đông khách. Nhân viên tư vấn qua về các gói dịch vụ, em thì cũng không phải chuyên nghiệp nhưng cũng biết vài thuật ngữ về rồi nên chọn gói full service. Đọc qua vài bài ở diễn đàn mình thì em thấy là thông thường sẽ có bước tư vấn KTV, cho xem hình ảnh hay mã số hoặc bình thường em đi karaoke là cho mấy em cùng vào rồi chọn các kiểu nhưng ở đây tuyệt nhiên không. Nhân viên chỉ bảo là cứ lên phòng rồi sẽ được chọn hoặc đổi theo gu của mình, em thấy không ưng lắm do vốn dĩ khá khó tính. Bước vào phòng thì em thấy phòng cũng ổn, sạch sẽ thơm tho, đầy đủ vật chất cơ bản giường thường, bồn tắm... Nằm nghỉ được 2 phút thì có 1 em lên, thấy chưa ưng vì hơi già nên em bảo đổi, sang tiếp đến em thứ 2 thì không xinh lắm em lại bảo đổi. Được cái các em cũng nhẹ nhàng thoải mái đứng ở cửa chào xong thấy thái độ của em nên cũng chủ động bảo nếu không ưng thì có thể đổi. Nhưng rồi em bắt đầu suy nghĩ méo mó có hơn không thì là em thứ 3 đi vào cũng tặc lưỡi đồng ý không thì đêm rồi.
Qua trò chuyện thì em giới thiệu tên rồi sinh năm 2k4, người miền Nam. Em nói chuyện khá nhẹ nhàng và hồn nhiên hay cười đùa. Em biết mình vừa đi uống về nên hỏi có khát nước không rồi chạy đi lấy cho 1 cốc nước đá nên mình cũng ưng về thái độ. Về năm sinh có lẽ cũng đúng vì qua các nói chuyện với cảm nhận thân hình. V1, V2, V3 em không nhận xét gì nhiều nhưng đúng kiểu của gái mới lớn mịn màng, còn V4 thì khá gọn gàng sạch sẽ, em chỉ sờ qua thôi chứ không sâu. Sau cởi đồ thì em vào bồn tắm luôn, em cũng chỉ việc nằm im trong bồn và để em ấy tắm gội cho, bàn tay mềm mại cũng chạm đủ từng nơi tên cơ thể nên bắt đầu hứng rồi. Tắm xong thì lau người lên giường, em bắt đầu bằng những bài massage khỏe đầy đủ đấm bóp thân rồi tay chân, nhưng cũng chỉ qua loa. Đến việc chính thì em ấy bắt đầu cởi đồ ra rồi bắt đầu đổ dầu nóng lên những chỗ cần làm chứ không toàn thân và cũng không có bài trườn bằng người. Lưỡi bắt đầu làm từ đầu ti, WC rồi đến nhân vật chính. Nhưng đúng kiểu mới vào nghề nên em cũng không có nhiều cảm giác kích thích lắm, thế nên là phải chỉ bảo là cần làm như thế nào lựa lưỡi ra sao. Tầm được một lúc HJ với BJ thì cũng tuôn trào trong miệng em ấy nhưng em ấy cũng không bỏ ra ngay mà vẫn lên xuống để cho mình xong hết. Rồi em lau qua cho mình xong còn thời gian 2 anh em nằm ôm nhau tâm sự về cuộc sống với công việc rồi đến đi tắm và ra về. Mình cũng hỏi về việc tip thêm nhưng em cũng bảo là ở trong vé rồi nên không cần và em cũng không đòi hỏi gì.
Tổng quan lại thì Mimosa là địa điểm khá ổn, mặc dù không có quảng cáo rầm rộ hay mặt tiền rực rỡ. Nhân viên thì cũng chưa được nhiệt tình cho lắm, không biết có phải mỗi hôm đấy không được chọn KTV hay bình thường vẫn thế. Nếu vẫn có sẵn KTV ở đấy rồi thì cũng nên có danh sách hình ảnh và tư vấn để tránh mất thời gian và mất hứng của khách. Dù sao đây cũng là lần đầu tiên đi massage của em nên có đôi chút hụt hẫng và thất vọng nhẹ, đúng là chỉ mới được trải nghiệm cảm giác và có chỗ để xả. Hy vọng lần sau sẽ đến được những chỗ tốt để được đóng góp review tiếp cho anh em.

Sửa lần cuối: