Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Men's Spa Phan Văn Trị: xứng đáng đông khách

Đào Rồi Lấp

Thành viên mới
Địa chỉ:
26 Phan Văn Trị
Phan Văn Trị là một cái đường ngắn tí, nhỏ nhỏ rẽ ra từ Tôn Đức Thắng, song song với Cát Linh các bác nhé

Giá cả:
280k: massage ngọc trai
480k

4 tay thêm 150k
BJ bo cỡ 200-300k

CSVC:
CSVC ở đây không phải là kém. Ấn tượng về lễ tân khá đẹp và ấm cúng. Tuy nhiên lên các tầng trên thì tăm tối hơn và không đẹp bằng.
Phòng thì không phải là xấu, thiết kế ban đầu phải nói là khá đẹp nhưng theo thời gian đã kém đi nhiều. Phòng sạch sẽ, nhưng đã cũ và có phần xuống cấp rồi. Hơn nữa lại khá tối tăm, cộng thêm màu sơn hồng hồng xanh xanh rất quê mùa. Mình nghĩ với thiết kế tổng thể như vậy chỉ cần sơn lại và đèn đóm cho sáng sủa cộng thêm trang trí chút ít là đẹp lên nhiều, không thua kém nhiều chỗ cao cấp .
Như hiện tại thì mình cũng vẫn ok rồi, vãn sạch sẽ là được. Với mức giá hiện tại thì không đòi hỏi gì hơn :)

NV:
Nhân viên ở đây có thể chia làm 2, một nửa thì dừ rồi, tầm cỡ cuối 80 đầu 90. Một nửa còn lại thì lại trẻ quá, sn 98 99. Mặt bằng chung thì không phải là quá xinh nhưng được cái ngoan và nhiệt tình, chiều chuộng. Phải nhấn mạnh là rất ngoan, bảo gì làm nấy và tránh hết sức làm phật lòng khách. Nữa là mình thường bo 600k thì em nào cũng anh ơi anh đưa thừa rồi, là cái ấn tượng tốt đối với mình :D
Các em dừ thì dĩ nhiên là massage với thư giãn sẽ có kinh nghiệm hơn, các em trẻ thì hầu hết còn hơi non cần tập luyện thêm.
Nhân viên ở đây đa phần là mặc định HJ, tuy nhiên khi yêu cầu thì các em nó vẫn BJ thoải mái nhé. Tuy thế kỹ thuật không cao lắm, không có nhiều chiêu trò nóng lạnh coca bạc hà trà gừng hạt sen như nhiều chỗ khác. :p

Bo ở đây mình đã kiểm chứng chính xác là 200k vẫn BJ bình thường, sờ trên nghịch dưới thoải mái kể cả các em còn trẻ cỡ 98 99 cho nên bác nào bảo bo 200 300k ở đây không BJ, không nghịch được là không chính xác đâu. Tuy thế cũng khuyến cáo anh em là ít nhất em nó nhiệt tình cũng nên bo 300k , thấp hơn thì mang tiếng anh em quá (dĩ nhiên là trong trường hợp em nó nhiệt tình nhé) :)

Em số 02:
Em này được rất nhiều anh em ấn tượng và khen ngợi. Và mình cũng không thể phủ nhận là em nó có lẽ là khá nhất ở đây và là em mình thấy muốn gặp lại nhất.
Điểm ấn tượng đầu tiên của mình với em này là em nó cao, cao hơn mình chắc luôn (mình cao 1m7). Trắng trẻo cao ráo, nhìn mặt cũng xinh xắn. Nhược điểm là trang điểm hơi đậm, mình không khoái lắm. Được cái là em này nói chuyện rất vui, rất hợp gu mình nên chém gió linh tinh, rất thoải mái.

Em này làm mình thấy rất tốt, khá vui vẻ nhiệt tình và làm khách cũng vui vẻ theo cái sự vui của em nó :)). Lúc massage ngọc trai với tắm cho mình em nó tranh thủ nghịch ngợm tạo cảm hứng luôn, vuốt ve sờ mó động chạm các kiểu. ( Đối với mình những em như thế mới là cao thủ, biết khơi gợi cảm hứng cho khách. Chứ còn cứ tắm táp rồi massage xong bình thường vật ra hỏi anh ơi có thư giãn không thì dù có kỹ thuật cao thế nào đi nữa anh em cũng khó mà thấy hứng thủ cao trào phải không, nghe cứ như nghĩa vụ sinh lý ấy :D? ) Thế là tắm xong 2 anh em vật nhau ra làm luôn chứ chẳng có đấm với đá gì cả.
Em nó làm cho mình cũng chỉ HJ thôi, BJ qua bao thì mình không thích lắm. Kĩ thuật mình thấy cũng khá được.
À, nói là em nó làm cho mình là không thật chính xác, chính xác là cả 2 quần nhau lăn lộn mới phải. Mình cũng tranh thủ nghịch ngợm em nó tứ tung, đuổi em nó chạy từ giường ra bồn tắm, em nó rửa cũng không yên với mình, ( hoặc có thể em nó không muốn yên :p), vui phết.

Chốt lại là mình thấy em này khá ưng ý, cao ráo trắng trẻo mà vui vẻ, dâm, nhiệt tình. Được cả ngoại hình cả thái độ cả tính cách. :D . Các bác đi ở đây thì nên gặp em này là hàng đầu.
Tuy nhiên đồng ý với bác Cloudee, để so em này với Thủy Tiên Geisha thì còn một khoảng cách xa nữa chứ chưa thể bằng được :). Có lẽ câu đánh giá này cũng không hẳn là khách quan nhưng đó là những gì mình cảm nhận :)

Em số 22
Phải thừa nhận luôn số 22 là một em mình thấy vô cùng khó đánh giá, có lẽ trong suốt thời gian mình RP thì em này là em mình cảm thấy khó đánh giá và đưa ra nhận xét nhất, mình cũng phải đi đến lần thứ 2 ( hiếm lắm đấy nhé :D ) mới có thể nhận xét được đôi câu về em nó
Ngoại hình trước: em này cũng cao nhưng chưa đến 1m7. Dáng người đẹp, vòng nào ra vòng nấy, V1 V3 ok. Có điều vai hơi thô, chắc do người như thế. Mặt mũi mình thấy khá xinh chứ không xấu, nhưng rất khó đoán tuổi. Nhìn mặt bảo trẻ cũng phải, bảo già cũng đúng o_O. Nhưng nhìn V1 thì có thể xác nhận là trẻ thật :p
Hai lần mình gặp em nó thì chẳng có lần nào massage cả. Lần nào cũng chém gió tung giời rồi tắm ngọc trai rồi tắm bồn rồi lôi nhau ra giường. Ôm ấp lăn lộn chán chê.
Có thể nói tóm gọn lại là em nó thuộc gu tình cảm. Nhưng không phải như bình thường các em khác tình cảm là âu yếm là ngọt ngào là chiều chuộng là ôm ấp các kiểu. Level của em nó cao hơn ở chỗ cũng tình cảm nhưng có cả giận dỗi, rồi lúc xa lúc gần, lúc thoải mái lúc kiêu kiêu, lúc gần lúc xa.
Hình như là thế :D. Chỉ là phỏng đoán của mình thôi vì nói thật mình cũng bối rối nếu phải nhận xét gì nữa, rất khó nói. Nên xin nhường phần cho anh em nào nhiều kinh nghiệm hơn, trải đời hơn nhạn xét em nó vậy. Có lẽ mình còn hơi non so với em nó :p

Chốt lại là nếu các bác thích một em ngoại hình khá, nhiệt tình và tình cảm thì nên gặp em nó. Nếu các bác muốn cầu toàn, gặp một em massage chuẩn mực thì nên gặp em 02, nhưng nếu muốn gặp cái gì đó khác lạ ít thấy thì nên thử em 22 này :)

Em số 06:
Em này dừ rồi và nhìn mặt cũng không xinh lắm.
Đúng theo tinh thần các em ở đây là em nó ngoan, chiều khách và chu đáo tỉ mỉ. Nói chuyện cũng khá được. Em nó làm cũng khá miệt mài, nhất định muốn làm cho khách thoải mái chứ không kêu ca gì.
Chốt lại là mình chỉ có ngần đấy ấn tượng với em nó thôi chứ không có gì hơn. Gọi là không có gì để chê nhưng cũng chẳng có gì đặc sắc để nhớ.
Nếu anh em gặp em nó thì yên tâm là không đến nỗi không hài lòng :)

Kết:
Chốt lại là mình thấy đây là một chỗ massage xứng đáng cho anh em lui tới. Các bác đã đi massage lâu rồi cũng sẽ có những trải nghiệm khá tốt tại đây. Còn những anh em mới đi massage lại càng nên tới vì đến đây thật sự là an toàn, cả quản lý và nhân viên đều rất thoải mái và dễ chịu, không có gì phải thấp thỏm khi đến đây cả vì mặt bằng chung NV đồng đều và ngoan :)
Tổng hòa của CSVC tương đối, NV ngoan và nhiệt tình, quản lý cầu thị và mức giá hợp lý thì đây chắc chắn là chỗ chơi lâu dài của anh em nếu nó giữ được phong độ. Vì thật sự mức giá 300k vé, 300k bo BJ hiện tại ở Hà Nội là ít thấy ( hầu như chỉ có Geisha HTK và chỗ Men Spa này cùng TLT Nguyễn Khánh Toàn). Mức giá này chắc chắn là hợp lý với đại đa số anh em .
Tuy nhiên, nó có nhược điểm là kỹ thuật của các em không thật tốt, không nhiều chiêu trò lắm, dù rất nhiệt tình và miệt mài nên có thể những bác yêu cầu cao hơn về khoản thư giãn sẽ không có nhiều hứng thú.

Phù, hy vọng là các bác đọc hết đến đoạn này. Lần này viết dài quá, vì chẳng biết rút gọn thế nào :)
Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :cool:

123

Thành viên mới
Có bác nào cho mình xin số zalo quán với